15 మంది టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యేలు బీజేపీతో టచ్‌లో ఉన్నారా?

కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి రాజీనామాతో తెలంగాణలో రాజకీయాలు వేడెక్కాయి. తెలంగాణ బిజెపి బండి సంజయ్ ప్రకటనలు మరింత చర్చకు దారితీశాయి. భోంగీర్‌లో, బండి సంజయ్, వచ్చే ఏడాదిలో, అనేక ఉప ఎన్నికలు వస్తాయని, అది తెలంగాణలో బిజెపి ప్రభుత్వానికి మాత్రమే మార్గం సుగమం చేస్తుందని అన్నారు. టీఆర్‌ఎస్ ఎమ్మెల్యేలు మాతో టచ్‌లో ఉన్నారు,ఉప ఎన్నికలకు వారే కారణం. రాబోయేది బీజేపీ ప్రభుత్వమని, దాన్ని ఎవరూ ఆపలేరు. మునుగోడు ఉప ఎన్నిక ఫలితం టీఆర్‌ఎస్‌కు కళ్లు తెరిపిస్తుంది, ఈ ఎన్నికలతో దాని పతనం కూడా ప్రారంభమవుతుంది అని కరీంనగర్ ఎంపీ అన్నారు.

కోమటిరెడ్డి సోదరులపై బండి సంజయ్‌ మాట్లాడుతూ వెంకట్‌రెడ్డి, రాజగోపాల్‌రెడ్డి ఇద్దరూ ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ సంక్షేమ పథకాలను కొనియాడారని అన్నారు.అయితే రానున్న రోజుల్లో బీజేపీలోకి వెళ్లే నేతలకు మాత్రం బండి టిక్కెట్టు హామీ ఇవ్వలేదు.
టికెట్ కేటాయింపుపై పార్టీ హైకమాండ్ నిర్ణయమే అంతిమం. అయితే బీజేపీలో చేరిన ప్రతి ఒక్కరికీ ఎలాంటి సందేహం లేకుండా తగిన గుర్తింపు ఇస్తామని, పార్టీ నిర్ణయాన్ని అందరూ గౌరవించాల్సిందేనని బండి సంజయ్ అన్నారు.
ప్రజాసంగ్రామ యాత్రలో ప్రజల సమస్యలు తెలుసుకునేందుకు తన పాదయాత్రను కొనసాగిస్తానని సీఎం చెప్పారు. ఎన్నికల కోసం పార్టీ మ్యానిఫెస్టోలో ప్రజల నుండి వచ్చిన అభిప్రాయాన్ని నేను చేర్చుతాను అని బండి సంజయ్ తెలిపారు.జర్నలిస్టుల కోసం సంజయ్ రైల్వే పాస్‌లు, శాశ్వత ఇళ్లు వంటి వాగ్దానాలకు దిగారు. జర్నలిస్టుల సంక్షేమ బాధ్యతలు నేను తీసుకుంటాను. ఆయుష్మాన్ భారత్ కింద జర్నలిస్టులకు బీమా కల్పించే అంశాన్ని బీజేపీ పరిశీలిస్తుంది అని బండి సంజయ్ ఉటంకించారు.

Previous articleవైసీపీని కలవరపెడుతున్న అంతర్గత సర్వేలు!
Next articleరాష్ట్రంలో ఉప ఎన్నికలపై పెద్ద ప్లాన్ లో టీ-బీజేపీ?