కుప్పం గెలుపు హడావుడిలో పులివెందులను వైసీపీ నిర్లక్ష్యం చేస్తుందా?

రాష్ట్రంలోని పెద్ద రాజకీయ కుటుంబాల్లో ఒకటైన వైఎస్ఆర్ కుటుంబం ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న నియోజకవర్గం కావడంతో ఆంధ్రప్రదేశ్ రాజకీయాల్లో పులివెందుల నియోజకవర్గానికి ప్రత్యేక స్థానం ఉంది. 1970ల నుండి, వైఎస్ఆర్ కుటుంబం పులివెందులకు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తోంది,ఒకే కుటుంబానికి చెందిన తండ్రీ కొడుకులు రాష్ట్రానికి ముఖ్యమంత్రులు అయ్యారు.
అందుకే నియోజ‌క‌వ‌ర్గానికి సంబంధించిన ప్ర‌తి విష‌యంలోనూ ప్ర‌జ‌లు ఎక్కువ‌గా మాట్లాడుకుంటారు. గతంలో వైఎస్ఆర్ కుటుంబానికి రాజకీయ భవిష్యత్తును అందించిన నియోజకవర్గంలో వైసీపీ మంచి బస్టాండ్‌ను కూడా నిర్మించలేకపోయిందని ఓ వార్త రావడంతో అధికార పార్టీపై తీవ్ర విమర్శలు వచ్చాయి.
ఇది చాలదన్నట్లు పులివెందుల ప్రాంతంలో బిల్లుల క్లియరెన్స్‌లో జాప్యం,ఇతరత్రా సమస్యలతో స్థానిక నాయకులు ఇబ్బందులు పడుతున్నట్లు సమాచారం. ఈ ప్రాంత సమస్యలను పరిష్కరించలేక కొందరు నాయకులు తాము ఎదుర్కొంటున్న సమస్యలను జాబితా చేసేందుకు ముఖ్యమంత్రి కార్యాలయానికి చేరుకున్నట్లు భావిస్తున్నారు.
ముఖ్యమంత్రి అందుబాటులో లేకపోవడంతో నేతలు కీలక అధికారికి తమ పరిస్థితిని అర్థం చేసుకుని సమస్యలను ముఖ్యమంత్రి దృష్టికి తీసుకెళ్తానని హామీ ఇచ్చినట్లు సమాచారం. ఇది వైఎస్సార్‌సీపీకి తీవ్ర ఆందోళన కలిగిస్తోంది. రాష్ట్ర మాజీ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడు ప్రాతినిథ్యం వహిస్తున్న కుప్పం నియోజక వర్గంలో విజయం సాధించి తెలుగుదేశం పార్టీని అంతమొందించేందుకు అధికార పార్టీ ఏ మాత్రం వదలడం లేదు. ఇటీవల కుప్పంలో జరిగిన స్థానిక ఎన్నికలు టీడీపీని ఓడించగలవని వైసీపీకి ధీమాగా ఉన్నాయి.
కుప్పంలో గెలుపొందాలనే హడావుడిలో పులివెందుల నుంచి వైయ‌స్ఆర్‌సీపీ వ‌ర్గానికి వ‌చ్చి ఆ నియోజ‌క‌వ‌ర్గానికి సంబంధించిన స‌మ‌స్య‌ల‌ను ప‌రిశీలించేందుకు కూడా ఆస‌క్తి చూప‌డం లేద‌నిపిస్తోంది. ఇది చిన్న విషయం కాదు.వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ ఈ విషయాన్ని సీరియస్‌గా పరిగణించి, సమస్యల పరిష్కారానికి కృషి చేయకపోతే, ప్రతిపక్ష తెలుగుదేశం పార్టీకి దీని వల్ల లాభం చేకూరుతుంది. ఇప్పటికే నియోజక వర్గంలో పెండింగ్ లో ఉన్న సమస్యలపై టీడీపీ వైసీపీని టార్గెట్ చేస్తోంది.పరిస్థితులు తలకిందులైతే వైఎస్సార్‌సీపీకి గట్టి షాక్ తగలనుంది.

Previous articleప్రకటనలు చేయడం మానేసి కేసీఆర్‌పై కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలి: రేవంత్
Next articleవైసీపీకి ఓటు వేయని లబ్ధిదారులకు పాపమా?