నవంబర్‌లో లోకేష్ పాదయాత్ర?

తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు ఎన్.చంద్రబాబు నాయుడు ఆంధ్రప్రదేశ్ అంతటా పాదయాత్ర చేపట్టి 2014 అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో విజయం సాధించిన దశాబ్దానికి పైగా ఆయన తనయుడు, పార్టీ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్ కూడా ఇదే తరహాలో పాదయాత్ర చేపట్టడం విశేషం. నవంబరులో రాష్ట్రవ్యాప్తంగా పాదయాత్ర చేపట్టాలని, రాష్ట్రంలో వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల షెడ్యూల్‌ ప్రకటించే వరకు పాదయాత్రను కొనసాగించాలని లోకేష్ నిర్ణయించుకున్నట్లు పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి.
తెదేపా ప్రధాన కార్యదర్శి రాష్ట్రమంతా తిరిగేంత వరకు ఎలాంటి విరామం ఇవ్వకుండా పాదయాత్ర చేయాలని భావిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. కాబట్టి ఇది జనవరి లేదా ఫిబ్రవరి 2024 వరకు కొనసాగుతుంది. ఒకవేళ జగన్ ముందస్తు ఎన్నికలకు వెళితే, లోకేష్ తన పాదయాత్రను తగ్గించుకోవలసి ఉంటుంది, అని వర్గాలు తెలిపాయి.
ఆసక్తికరంగా, వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్యక్షుడు వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి కూడా 2017 నవంబర్ నెలలో తన పాదయాత్రను ప్రారంభించారు. నవంబర్ 6 నుండి జనవరి 9,2019 వరకు “ప్రజా సంకల్ప యాత్ర” పేరుతో పాదయాత్రలో పాల్గొన్నారు.
జగన్ 341 రోజుల వ్యవధిలో 3,648 కిలోమీటర్ల దూరం నడిచారు. ఏప్రిల్ 2019 అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో అధికారంలోకి వచ్చారు.మే చివరి వారంలో జరిగిన పార్టీ మహానాడు తర్వాత లోకేష్ పాదయాత్ర చేపట్టాలని నిర్ణయం తీసుకున్నారు.పార్టీ క్యాడర్‌లో ఆనందాన్ని కొనసాగించడానికి, ప్రజల్లో సానుకూల ఇమేజ్‌ని సృష్టించడానికి పాదయాత్ర ఉత్తమ కార్యక్రమం అని పార్టీ నాయకత్వం భావించింది అని వర్గాలు తెలిపాయి. అయితే కచ్చితమైన షెడ్యూల్ ఇంకా ఖరారు కాలేదు.
పాదయాత్రకు సంబంధించిన రూట్ మ్యాప్,గురించి చర్చిస్తున్నారు. అయితే ఇది మొత్తం 175 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాలను కవర్ చేసే విధంగా జరుగుతోంది అని పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleఎన్డీయే ప్రభుత్వం నుంచి చంద్రబాబుకు ఆహ్వానం!
Next articleత్వరలో బీజేపీలోకి ముగ్గురు టీడీపీ ఎంపీలు అంటూ పుకార్లు ?