వైసీపీకి ఓటు వేయని లబ్ధిదారులకు పాపమా?

ప్రజలతో మమేకమయ్యేందుకు ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం ప్రారంభించిన గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం కార్యక్రమం వైఎస్సార్సీపీ శాసనసభ్యులకు కఠినంగా మారుతోంది. నియోజకవర్గాల్లోని ఓటర్లు నేతలపై ప్రశ్నల వర్షం కురిపిస్తున్నారు. ఈ కార్యక్రమం కింద కొంతమంది ఎమ్మెల్యేలు మరియు కేబినెట్ మంత్రులకు అసహ్యకరమైన అనుభవం ఎదురైంది. తాజాగా ఆంధ్రప్రదేశ్ ఆర్థిక మంత్రి బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్ తన గడప గడపకు మన ప్రభుత్వం కార్యక్రమాన్ని ఓ మహిళ అడిగిన ప్రశ్నలకు సమాధానం చెప్పలేక కుదించుకోవాల్సి వచ్చింది.
ఇతరులను చూస్తుంటే శాసనసభ్యులు అవాక్కవుతున్నారు. ఓ క్యాబినెట్ మంత్రి ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొంటున్నప్పుడు టంగ్ స్లిప్ వచ్చింది. వైఎస్‌ఆర్‌సీపీకి ఓటు వేయాలని ఓటర్లను కోరిన మంత్రి, ఓటర్లు వైఎస్సార్‌సీపీకి ఓటేయకపోతే పాపం అన్నారు.ఈ కార్యక్రమంలో ఆంధ్రప్రదేశ్ పశుసంవర్ధక శాఖ మంత్రి సీదిరి అప్పలరాజు కూడా పాల్గొన్నారుసంక్షేమ పథకాలపై పార్టీ వైఖరిని అనుసరించి మంత్రులు సంక్షేమ పథకాలను ఎత్తిచూపారు.
ప్రభుత్వం వివిధ వర్గాలకు సంక్షేమ పథకాలు అమలు చేస్తోందని, దాదాపు ప్రతి ఒక్కరూ సంక్షేమ పథకాలను పొందుతున్నారని మంత్రి తెలిపారు. ఇలా మాట్లాడిన మంత్రి వైఎస్సార్‌సీపీకి ఓటు వేయని లబ్ధిదారులు పాపం అని చెప్పడం అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచింది.కేబినెట్ మంత్రికి సంబంధించిన వీడియో ఇప్పుడు హల్ చల్ చేస్తోంది.

Previous articleకుప్పం గెలుపు హడావుడిలో పులివెందులను వైసీపీ నిర్లక్ష్యం చేస్తుందా?
Next articleవైసీపీని కలవరపెడుతున్న అంతర్గత సర్వేలు!