పవన్ పుట్టినరోజులో పాల్గొన్నాడు, ఉద్యోగం కోల్పోయాడు!

జనసేన పార్టీ విషయంలో వైసీపీ తీవ్ర అభద్రతాభావంతో ఉందా? ఇటీవలి కాలంలో వైసీపీ, సీఎం జగన్‌లు పవన్ పార్టీ రాజకీయ ప్రభావాన్ని అనుభవిస్తున్నారు. అయితే 2019లో వైసీపీ ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసినప్పటి నుంచి ఇది ఇటీవల ప్రారంభం కాలేదు.గుంటూరు జిల్లా నరసరావుపేటలో స్థానిక వైసీపీ నేతలు తమ ప్రభావంతో నరసరావుపేట స్టేడియంలో అటెండర్‌గా పనిచేస్తున్న కోటేశ్వరరావును విధుల నుంచి తొలగించారు.
ఆయన సస్పెన్షన్‌కు కారణం, పవన్ కళ్యాణ్ పుట్టినరోజు వేడుకల్లో కోటేశ్వరరావు పాల్గొన్నారు. పవన్ పుట్టినరోజు కార్యక్రమంలో ఆయన పాల్గొనడం చూసి స్థానిక వైసీపీ నేతలు కోటేశ్వరరావును సస్పెండ్ చేయాలని అధికారులపై ఒత్తిడి తెచ్చినట్లు సమాచారం. ఈ ఘటన జరిగి రెండేళ్లు కావస్తున్నా తనను విధుల్లోకి తీసుకోవాలని కోటేశ్వరరావు అధికారుల చుట్టూ తిరుగుతున్నాడు. కానీ అతని ప్రయత్నాలు ఫలించలేదు.
నరసరావుపేట ఎమ్మెల్యే గోపిరెడ్డి శ్రీనివాస్‌రెడ్డి ‘గడప గడపకు మన ప్రభుత్వం ’ కార్యక్రమంలో పాల్గొంటున్న సమయంలో కోటేశ్వరరావు తల్లిదండ్రులు ఆయనను సంప్రదించారు. అయితే కోటేశ్వరరావు తల్లిదండ్రుల సమస్యలను వినేందుకు కూడా ఎమ్మెల్యే ఇష్టపడలేదు. ఎమ్మెల్యే గోపిరెడ్డి తీరుతో విసిగిపోయిన తల్లిదండ్రులు కోటేశ్వరరావు చేసిన తప్పేంటని ప్రశ్నించారు.
దీనిపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసిన ఎమ్మెల్యే గోపిరెడ్డి కోటేశ్వరరావు తండ్రి ఆళ్ల సత్యనారాయణను అరెస్ట్ చేయాలని పోలీసులను ఆదేశించారు. సూచన మేరకు సత్యనారాయణను పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకోవడంతో ఈ వ్యవహారం నరసరావుపేటలో పెద్ద మలుపు తిరిగింది.
స్థానిక టీడీపీ నాయకులు రంగ ప్రవేశం చేసి సత్యనారాయణను వెంటనే విడుదల చేయాలని పోలీసులను డిమాండ్ చేశారు. చాలా సంప్రదింపుల తర్వాత పోలీసులు ఒత్తిడికి తలొగ్గి సత్యనారాయణను విడుదల చేశారు. ఇది నిజంగా చిన్న అంశమని, లోయర్‌ గ్రేడ్‌ ఉద్యోగిని సస్పెండ్‌ చేయడం అధికార పార్టీ నేతలకు అనవసరమన్నారు. కొన్నిసార్లు అంతంతమాత్రంగా ఉన్న సమస్యలు అధికార పార్టీకి భారీగా నష్టాన్ని కలిగించవచ్చు.

Previous articleఎంపీలు రాజీనామా ట్రాప్‌లో పడేందుకు జగన్, చంద్రబాబు కాదు!
Next articleఇంగ్లీషులో నేషనల్ న్యూస్ ఛానల్ ప్రారంభించనున్న కేసీఆర్?