వంగవీటి మద్దతు కోరిన కేశినేని సోదరుడు !

విజయవాడకు చెందిన తెలుగుదేశం పార్టీ ఎంపీ కేశినేని నాని, ఆయన తమ్ముడు కేశినేని చిన్ని మధ్య జరుగుతున్న ప్రచ్ఛన్నయుద్ధం రోజురోజుకూ ఉత్కంఠగా మారుతోంది.
కేశినేని నాని టీడీపీ నాయకత్వంపై అసంతృప్తిగా ఉన్నారని, పార్టీని వీడే అవకాశం ఉందని వార్తలు వచ్చినా, ఆయన ఒక్కసారిగా యూ టర్న్ తీసుకుని పార్టీ కార్యక్రమాల్లో చురుగ్గా పాల్గొనడం ప్రారంభించారు.
అదే సమయంలో హైదరాబాద్‌లో జరిగిన కేశినేని కుమార్తె శ్వేత నిశ్చితార్థ వేడుకకు పార్టీ అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి ఎన్‌ చంద్రబాబు నాయుడు హాజరుకాగా,వారిద్దరూ కలిసి చాలాసేపు గడిపి విజయవాడ టీడీపీలో అంతా బాగానే ఉందన్న స్పష్టమైన సంకేతాలను పార్టీ క్యాడర్‌కు పంపారు. ఎంపీ తన కుమార్తె వివాహానికి సన్నాహాలు చేయడంలో బిజీగా ఉన్న సమయంలో, అతని తమ్ముడు చిన్ని విజయవాడలో టీడీపీలో సీనియర్ నాయకుడు కూడా అయిన కాపు నాయకుడు, మాజీ ఎమ్మెల్యే వంగవీటి రాధతో సమావేశమయ్యారు.
2019 అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు ముందు టీడీపీలో చేరిన వంగవీటి పోటీ చేయలేదు కానీ ఆ పార్టీ తరపున ప్రచారం చేసిన ఆయన ఇప్పుడు కేశినేని దృష్టి సారించిన విజయవాడ (సెంట్రల్) నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేయాలని యోచిస్తున్నారు.
తన అన్నయ్యకు చెక్‌మేట్ చేయడానికి, చిన్ని వంగవీటిని కలిశారని, వచ్చే ఎన్నికల్లో అతనికి అన్ని విధాలా మద్దతు ఇస్తానని హామీ ఇచ్చారని తెలిసింది. ప్రతిగా, చిన్ని విజయవాడ లోక్‌సభ స్థానం నుండి పోటీ చేయడానికి రాధా మరియు అతని కాపు వర్గాల మద్దతును కోరవచ్చు. 2024 ఎన్నికల్లో రాష్ట్రంలో మళ్లీ చంద్ర బాబు నాయుడు అధికారంలోకి వచ్చేలా చూడడమే తన లక్ష్యమని చిన్ని బహిరంగ ప్రకటన కూడా చేశారు.తన ప్రణాళికలను వెల్లడించనప్పటికీ, లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో పోటీ చేసే సూచనలు కనిపిస్తున్నాయి. మరి తమ్ముడిని ఎదుర్కోవడానికి కేశినేని నాని ఏం చేస్తారో చూడాలి.

Previous articleగండిపేటలో పవన్ భారీ ఫామ్‌హౌస్ నిర్మిస్తున్నారా?
Next articleఎన్డీయే ప్రభుత్వం నుంచి చంద్రబాబుకు ఆహ్వానం!