ఇంగ్లీషులో నేషనల్ న్యూస్ ఛానల్ ప్రారంభించనున్న కేసీఆర్?

మన దేశంలో దేశవ్యాప్తంగా చాలా న్యూస్ ఛానల్స్ ఉన్నాయి. వీరిలో ఎక్కువ మంది రాజకీయ దృక్పథంలో పక్షపాతం వహిస్తున్నారని, కొందరు ఎంపికతో, మరికొందరు రాజకీయ ప్రభావంతో ఉన్నారనేది బహిరంగ రహస్యం. కౌంటీలో ప్రస్తుత రాజకీయ దృష్టాంతంలో, ఒక రాజకీయ సంస్థకు మౌత్ పీస్ ఉండాలనే వాస్తవం స్పష్టంగా ఉంది. ఇప్పటికే చాలా మంది రాజకీయ నాయకులు, పార్టీలు, ఇప్పుడు తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ వంతు వచ్చినట్లు కనిపిస్తోంది.
రిపోర్టులు నమ్మితే తెలంగాణ సీఎం పెద్ద న్యూస్ ఛానెల్‌ని ప్రారంభిస్తున్నారు! తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ అతి త్వరలో ఓ జాతీయ వార్తా ఛానెల్‌ని ఇంగ్లీష్‌లో ప్రారంభిస్తామని ఓ మీడియా సంస్థతో చెప్పినట్లు వినికిడి. జాతీయ న్యూస్ ఛానెల్‌ని ప్రారంభించి దాని ద్వారా జాతీయ రాజకీయాలను ప్రభావితం చేస్తానని కేసీఆర్ చెప్పినట్లు సమాచారం మెజారిటీ న్యూస్ ఛానెల్స్ బీజేపీ ప్రభావంతో ఉండడంతో ప్రతిపక్షాలకు వేదికగా మారే ఛానెల్‌ని తీసుకురావడమే ఈ నిర్ణయానికి కారణమని తెలుస్తోంది.
ఇప్పటికే చాలా కాలంగా కేసీఆర్ జాతీయ రాజకీయాల్లోకి రావాలని ప్రయత్నిస్తున్నారని, ఎప్పటికప్పుడు నేతలతో భేటీ అవుతున్న సంగతి తెలిసిందే. సమయం వచ్చినట్లు కనిపిస్తోంది. అతని మొదటి అడుగు వార్తా ఛానెల్‌గా కనిపిస్తుంది.

Previous articleపవన్ పుట్టినరోజులో పాల్గొన్నాడు, ఉద్యోగం కోల్పోయాడు!
Next articleగండిపేటలో పవన్ భారీ ఫామ్‌హౌస్ నిర్మిస్తున్నారా?