గండిపేటలో పవన్ భారీ ఫామ్‌హౌస్ నిర్మిస్తున్నారా?

జనసేన పార్టీ అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్ ఏకకాలంలో సినీ పరిశ్రమ, రాజకీయాలు అనే రెండు పడవల్లో ప్రయాణిస్తున్నారు.సినిమాల్లో నటించడం అతని ప్రధాన సంపాదన అయితే, రాజకీయాలు ఇప్పటివరకు అతని పార్ట్ టైమ్ యాక్టివిటీ, లాంగ్ టర్మ్ కెరీర్ ప్లాన్. ఇన్ని రోజులు హైదరాబాదు ఉండి, ఇక్కడే అతను తన సినీ జీవితాన్ని కొనసాగిస్తున్నాడు. అయితే రాజకీయాల్లో ఆయన యాక్షన్ గ్రౌండ్ ఆంధ్రప్రదేశ్. కాబట్టి, అతను రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల మధ్య షటిల్ చేయవలసి వస్తుంది.

గుంటూరు జిల్లా కాజాలో సొంత ఇల్లు నిర్మిస్తున్నట్లు వార్తలు రాగా, హైదరాబాద్ శివార్లలోని గండిపేట-చిల్కూరు మధ్య తనకున్న 16 ఎకరాల స్థలంలో సరికొత్త ఫామ్‌హౌస్‌ను నిర్మిస్తున్నట్లు సమాచారం. వాస్తవానికి, పవన్ కళ్యాణ్‌కు ఇప్పటికే ఈ భూమిలో ఒక చిన్న ఫామ్‌హౌస్ ఉంది, అక్కడ అతను అనేక ఆవులను పెంచుతున్నాడు. అతను సమయం దొరికినప్పుడల్లా, అతను తరచుగా ఇక్కడ కొంత సమయం గడుపుతాడు. ఇప్పుడు ఈ చిన్న ఫామ్‌హౌస్‌ను కూల్చివేసి భారీ ఫామ్‌హౌస్‌ను నిర్మిస్తున్నారు.
వైరల్ ఫీవర్ నుండి ఇప్పుడే కోలుకున్న పవన్, ఒక ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థకు అప్పగించిన నిర్మాణ పనులను పర్యవేక్షించడానికి నగరం నుండి ఈ ఫామ్‌హౌస్‌కి తరచూ ప్రయాణిస్తున్నారని వర్గాలు తెలిపాయి. ప్రస్తుతం ఈ ప్రాంతంలో ఒక్క ఎకరం విలువ 10 కోట్ల వరకు ఉంటుంది. అంటే వ్యవసాయ భూమి విలువ రూ.160 కోట్లు. అక్కడ రాజభవనమైన ఫామ్‌హౌస్‌ను నిర్మించాలంటే రూ.10 కోట్లకు తగ్గకుండా ఖర్చు అవుతుంది.

Previous articleఇంగ్లీషులో నేషనల్ న్యూస్ ఛానల్ ప్రారంభించనున్న కేసీఆర్?
Next articleవంగవీటి మద్దతు కోరిన కేశినేని సోదరుడు !