వైజాగ్‌లో వైఎస్ ఫ్యామిలీ రియల్ ఎస్టేట్ ‘విల్లాసం’!

వైసీపీ ప్రభుత్వం మద్యం, సినిమా టిక్కెట్లు, చేపల విక్రయం వంటి వ్యాపారాల్లోకి ప్రవేశించి ఇప్పుడు ముఖ్యమంత్రి వైఎస్. జగన్ మోహన్ రెడ్డి కుటుంబం రియల్ ఎస్టేట్ వ్యాపారంలోకి అడుగుపెట్టింది. జగన్ నేతృత్వంలోని ప్రభుత్వం రాష్ట్ర రాజధానిగా వైజాగ్‌ను ప్రతిపాదించిందని, జగన్ బంధువులు కూడా పోర్ట్ సిటీలో రియల్ ఎస్టేట్ వెంచర్‌ను ప్రారంభించడం ద్వారా అదే విషయాన్ని ప్రకటిస్తున్నట్లు సమాచారం.
‘విల్లాసం’పేరుతో వైజాగ్‌ శివారులోని కాపులుప్పాడలో 11 ఎకరాల్లో విల్లా ప్రాజెక్ట్‌ విస్తరించి ఉంది. 62కి పైగా విల్లాలు ఒక్కొక్కటి 600 చదరపు గజాల స్థలాన్ని ఆక్రమించాయి, రియల్ ఎస్టేట్ సంస్థ ఆగ్మెంట్ రియాల్టీ LLP ద్వారా ప్రపంచ స్థాయి మౌలిక సదుపాయాలతో నిర్మించబడతాయి. ఇది పునాది వేయడానికి, నిర్మాణం యొక్క నిర్మాణంలో నాణ్యమైన మెటీరియల్‌ను ఉపయోగించే పెద్ద ప్రాజెక్ట్ అని ప్రాజెక్ట్ ప్రమోటర్లలో ఒకరైన వైఎస్ మాధవ రెడ్డి అన్నారు.
హై-ఎండ్ ప్రాజెక్ట్ నిర్మాణ పనులు సెప్టెంబర్ మొదటి వారంలో ప్రారంభమవుతాయి. ఏప్రిల్,2024 నాటికి విల్లాలు డెలివరీకి సిద్ధంగా ఉంటాయి. తెలుగు ప్రజలు కూడా ప్రపంచ స్థాయి మౌలిక సదుపాయాలను ఆస్వాదించాలనేది మొత్తం ప్రాజెక్ట్ వెనుక ఉన్న ఆలోచన.బెంగళూరులోని ప్రజలు తమ నగరంలో కొన్ని నాణ్యమైన వెంచర్‌లను కలిగి ఉన్నారని పేర్కొన్నారు. ఇప్పుడు వైజాగ్‌లోని ప్రజలు కూడా అలాంటి నిర్మాణాల గురించి మాట్లాడగలరని మాధవ రెడ్డి తెలిపారు.
ఒక్కో విల్లా ధర రూ.3 కోట్ల నుంచి రూ.6 కోట్ల వరకు ఉంటుందని ఆయన స్పష్టంగా చెప్పారు. ఈ భారీ ప్రాజెక్టు భాగస్వాముల్లో జగన్ మామ వైఎస్ రవీంద్రనాథ్ రెడ్డి కూడా ఒకరు. మాజీ సీఎం దివంగత వైఎస్‌కు రవీంద్రరెడ్డి తమ్ముడు. రాజశేఖర రెడ్డి.వైఎస్ కుటుంబం చేసిన ఈ రియల్ ఎస్టేట్ వెంచర్ గత మూడేళ్లుగా జగన్ ప్రభుత్వం వైజాగ్‌పై ఎందుకు దృష్టి సారించిందో తెలుసుకోవాలి. జగన్ వ్యాపారవేత్త అని, తన వ్యాపారాల ద్వారా డబ్బు సంపాదించడంపై ఎక్కువ దృష్టి పెడుతున్నారని టీడీపీ సీనియర్ నేత ఒకరు అభిప్రాయపడ్డారు.

Previous articleఎమ్మెల్యే ఆళ్లకు ఆదరణ తగ్గుతోందా?
Next articleమహేష్ బాబు రెస్టారెంట్ వ్యాపారం ప్రారంభించనున్నారా?