మహేష్ బాబు రెస్టారెంట్ వ్యాపారం ప్రారంభించనున్నారా?

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు తన సామ్రాజ్యాన్ని స్టెల్త్ మోడ్‌లో నిర్మించడంలో ప్రసిద్ధి చెందాడు. సైలెంట్‌గా తన బ్యానర్‌ని స్టార్ట్ చేసి ‘మేజర్’తో తొలి హిట్ కొట్టాడు. అంతకు ముందు అతను భాగస్వామ్యంతో AMB మాల్‌ను ప్రారంభించాడు, ఆ ప్రదేశం హైదరాబాద్‌కు ఐకానిక్ హబ్‌గా మారింది.
తాజాగా మహేష్ బాబు రెస్టారెంట్ వ్యాపారంతోనూ తన అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకోబోతున్నాడు. దీని కోసం, అతను ప్రముఖ బ్రాండ్ మినర్వాతో జతకట్టాడు, ఇన్‌సైడ్ సోర్స్ ప్రకారం, రోడ్ నంబర్ 12 బంజారా హిల్స్‌లో లగ్జరీ రెస్టారెంట్‌ను తెరవడానికి ప్లాన్ చేస్తున్నాడు. చాలా మంది సినీ ప్రముఖులు రియల్ ఎస్టేట్‌లో పెట్టుబడులు పెడుతూనే ఉంటారు. కొంతమంది మాత్రమే వివిధ రకాల వ్యాపారాల్లోకి ప్రవేశిస్తున్నారు. బహుముఖంగా ఎదుగుతున్న మహేశ్ బాబు.

Previous articleవైజాగ్‌లో వైఎస్ ఫ్యామిలీ రియల్ ఎస్టేట్ ‘విల్లాసం’!
Next articleఎంపీలు రాజీనామా ట్రాప్‌లో పడేందుకు జగన్, చంద్రబాబు కాదు!