వ‌చ్చే ఎన్నిక‌ల్లో వైఎస్‌ఆర్‌సీ లోకేష్ కార్డ్ ప్లే చేస్తుందా?

ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి నేతృత్వంలోని ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో అధికార వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ వరుసగా రెండవసారి అధికారంలోకి రావడానికి అన్ని ప్రయత్నాలు చేస్తోంది, ఇది తెలుగుదేశం పార్టీని పూర్తిగా నాశనం చేస్తుందని నమ్ముతోంది.ఎట్టిపరిస్థితుల్లోనూ టీడీపీ అధ్యక్షుడు చంద్రబాబు నాయుడు అధికారంలోకి రాకుండా చూడడమే జగన్ ముందున్న లక్ష్యం.
80 ఏళ్లకు చేరువలో ఉన్న 2029 ఎన్నికలలో పోరాడే వయస్సు లేదా శక్తి చంద్రబాబు నాయుడుకు లేనందున,వచ్చే ఎన్నికల్లో వైఎస్‌ఆర్‌సి నాయుడుని ఆపగలిగితే, అది టిడిపికి అంతం అవుతుంది అని భావిస్తోంది.
కానీ చంద్రబాబు నాయుడు ఎన్నికలలో గెలవడానికి అన్ని ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు. 72 సంవత్సరాల వయస్సు ఉన్నప్పటికీ 2024 లో 74 సంవత్సరాలు నిండినప్పటికీ, చంద్రబాబు రాష్ట్రంలోని వివిధ ప్రాంతాలలో చురుకుగా పర్యటించి జగన్ ప్రభుత్వంపై దూకుడు దాడి చేస్తున్నాడు. వచ్చే ఎన్నికల్లో పోరాడే శక్తి తనకు ఉందని ప్రజలను నమ్మించగలిగారు. దీంతో వైఎస్ఆర్సీ థింక్ ట్యాంక్ తన వ్యూహాన్ని మార్చుకోవాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు సమాచారం.
ప్రజలు చంద్రబాబు నాయుడిని ప్రత్యామ్నాయంగా చూస్తున్నారని పార్టీకి తెలుసు, టీడీపీకి చంద్రబాబు నాయుడు ఇప్పటికీ అసెట్ అయితే,లోకేష్ బాధ్యత. అందుకే వైఎస్‌ఆర్‌సీ వ్యూహకర్తలు కొత్త ప్రచార వ్యూహాన్ని రచిస్తున్నారు.ఈ ప్రచారంలో భాగంగా చంద్రబాబు నాయుడుకు బదులు లోకేష్‌ను ప్రధాన లక్ష్యంగా పెట్టుకోవడంపై పార్టీ మరింత దృష్టి పెట్టబోతోంది.
చంద్రబాబు నాయుడు అధికారంలోకి వచ్చినా పరిపాలన సాగించలేనంత పెద్దవాడయ్యాడని అధికార పక్షం అంచనా వేస్తోంది.టీడీపీ అధికారంలోకి వస్తే, రాష్ట్రాన్ని పాలించే శక్తి లేని నాయుడు ముఖ్యమంత్రి అవుతాడు. తప్పకుండా తన కొడుకుని సీఎం చేస్తానన్నారు.లోకేష్ లాంటి విఫల రాజకీయ నాయకుడు సీఎం అయితే రాష్ట్రం అధోగతి పాలవుతుంది.ఇది వైఎస్సార్సీ తాజా ప్రచార వ్యూహం. కాబట్టి, చంద్రబాబు నాయుడు రాష్ట్రాన్ని పాలించడు కాబట్టి టీడీపీకి ఓటు వేయకండి.అలా కాకుండా సంక్షేమ ప్రభుత్వం అంటే ఏమిటో చూపించిన జగన్ లాంటి డైనమిక్ లీడర్‌కి ఓటు వేయండి అని వైఎస్సార్సీ ప్రచారం చేస్తుంది.
వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ వ్యూహాన్ని పసిగట్టిన చంద్రబాబు నాయుడు తన పార్టీ నాయకులను వారి బహిరంగ చర్చలో తన వయస్సు గురించి మాట్లాడవద్దని కోరినట్లు తెలిసింది. నేను చురుకుగా ఉన్నానా? లేదా వృద్ధాప్యంలో ఉన్నానా? అని ప్రజలు నిర్ణయిస్తారు. వచ్చేసారి నేనే ముఖ్యమంత్రిని అవుతానని వారిని ఒప్పిస్తాననే నమ్మకం నాకుంది అని వారితో చెప్పినట్లు సమాచారం.

Previous article60 శాతం సిట్టింగ్ టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యేలపై తీవ్ర వ్యతిరేకత ఉందా?
Next articleఅమరావతి సమస్యపై ఏపీ బీజేపీ రెక్కలు విప్పుతుందా?