రాజగోపాల్ బీజేపీలో చేరేందుకు మరికొంత సమయం !

మునుగోడు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి భారతీయ జనతా పార్టీలోకి ఫిరాయించడంపై ఉత్కంఠ కొనసాగుతోంది, ఎమ్మెల్యే డబుల్ గేమ్ ఆడుతున్నట్లు కనిపిస్తోంది.
రాజగోపాల్‌తో పాటు మరికొంత మంది బీజేపీలో చేరుతున్నట్లు బహిరంగ ప్రకటన చేసిన బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ఎమ్మెల్యేకు ఫోన్ చేసి పార్టీలోకి అధికారికంగా ఎంట్రీ ఇచ్చేందుకు శుక్రవారం ఢిల్లీకి రావాలని కోరారు.
ఆయన ఇప్పటికే పార్టీ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డా, కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా సహా బీజేపీ జాతీయ నాయకత్వానికి తెలిపారు. కానీ అతనిని ఆశ్చర్యపరిచే విధంగా, రాజగోపాల్ నిర్ణయం తీసుకోవడానికి మరో వారం కావాలని చెప్పాడు. మునుగోడు ఎమ్మెల్యే తన రాజకీయ జీవితానికి మేలు చేసే దృష్ట్యా పార్టీలోనే కొనసాగాలని కాంగ్రెస్ అధిష్టానం నుంచి ఒత్తిడి వస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. రెండవది, నల్గొండ జిల్లాలో ఆయనను అనుసరించడానికి మునుగోడులోని పార్టీ క్యాడర్ కూడా సుముఖంగా లేదు.
జిల్లాలో కాంగ్రెస్ పార్టీ చాలా బలంగా ఉన్నందున ఆయన అసెంబ్లీ సభ్యత్వానికి రాజీనామా చేస్తే ఉప ఎన్నికల్లో విజయం సాధించే అవకాశాలు తక్కువగా ఉన్నాయని పార్టీ కార్యకర్తలు రాజగోపాల్‌కు చెప్పినట్లు సమాచారం. అంతేకాదు, ఆయనను ఓడించేందుకు టీఆర్‌ఎస్ కూడా తనకున్న అన్ని వనరులను ఉపయోగించుకుంటుంది.
రాజగోపాల్ అసెంబ్లీ సభ్యత్వానికి రాజీనామా చేయడంపై రెండో ఆలోచనలో ఉన్నప్పటికీ.ఆయన అసెంబ్లీకి రాజీనామా చేసిన తర్వాతే పార్టీలో చేరాలని బీజేపీ అధిష్టానం పట్టుబడుతోంది. కాబట్టి,అతను ఈ అంశంపై నిర్ణయం తీసుకోలేదు.గత రెండేళ్లుగా పార్టీలో చేరడంపై రాజగోపాల్ పొంతనలేని వైఖరితో బిజెపి రాష్ట్ర నాయకత్వం కూడా కలత చెందుతోంది, ఇదే అనిశ్చితి కొనసాగితే ప్రజల్లో ఆయనకున్న విశ్వసనీయత పోతుంది.

Previous articleపార్టీ విజయావకాశాలపై స్వతంత్ర సర్వేకు జగన్ ఆదేశం?
Next articleఅమరావతి కోసం బీజేపీ ర్యాలీ, తుళ్లూరులో బహిరంగ సభ!