పార్టీ విజయావకాశాలపై స్వతంత్ర సర్వేకు జగన్ ఆదేశం?

ప్రతిపక్ష టీడీపీని పూర్తిగా మట్టికరిపించి, రెండోసారి అధికారంలోకి రావాలన్న ఏకైక లక్ష్యంతో వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికలను ఎదుర్కోవడానికి ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు.
రిషి రాజ్ సింగ్ ఆధ్వర్యంలో ఎన్నికల వ్యూహాలను రూపొందించడానికి జగన్ ఇండియన్ పొలిటికల్ యాక్షన్ కమిటీ (ఐ-ప్యాక్) సేవలను నిమగ్నం చేసినప్పటికీ, పార్టీ అవకాశాలను రూపొందించడానికి ఆయన ఈ ఏజెన్సీపై మాత్రమే ఆధారపడటం లేదు.
తన ప్రభుత్వం, తన ఎమ్మెల్యేల పనితీరుపై ప్రజల నుంచి అభిప్రాయాన్ని తెలుసుకునేందుకు, వచ్చే ఎన్నికల్లో వైఎస్సార్‌సీపీకి వచ్చే అవకాశాలపై ఆయన పలు వనరులను కూడా పరిశీలిస్తున్నారు. ఐ-ప్యాక్, ఇంటెలిజెన్స్ డిపార్ట్‌మెంట్ ద్వారా పీరియాడికల్ సర్వేలతో పాటు స్వతంత్ర సర్వే చేయడానికి జగన్ ఇటీవల ఢిల్లీకి చెందిన ప్రైవేట్ ఏజెన్సీని నియమించుకున్నారని మీడియాలోని తాజా కథనాలు.
ఈ ఏజెన్సీకి ఐ-ప్యాక్, ఇంటెలిజెన్స్ విభాగం రెగ్యులర్ మెథడాలజీని అనుసరించే బదులు వేరే పనిని అప్పగించినట్లు తెలిసింది.
ఈ టాస్క్‌లో వైఎస్‌ఆర్‌సి మాత్రమే కాకుండా ప్రతిపక్ష పార్టీ బలాలు, బలహీనతలు కూడా ఉన్నాయి.ఈ ఏజెన్సీ అన్ని ప్రస్తావనలు, భావి పోల్ పొత్తుల కలయికలు,కుల సమీకరణాలు,ఇతర స్థానిక కారకాలు, విద్యావంతులైన యువతతో సహా పట్టణ తటస్థ ఓటర్ల నుండి అభిప్రాయాన్ని కూడా విశ్లేషిస్తుంది. ఢిల్లీకి చెందిన ఏజెన్సీ గ్రామ వాలంటీర్ వ్యవస్థ పనితీరుపై, తదుపరి ఎన్నికలలో పార్టీకి ఎలా ఉపయోగపడుతుందనే దానిపై స్వతంత్ర అధ్యయనం చేస్తుంది.
ఈ ఏజెన్సీ సమర్పించిన నివేదిక జగన్‌కు ఐ-ప్యాక్ మరియు ఇతర వనరుల నుండి అందుతున్న కాలానుగుణ సర్వే నివేదికలతో పోల్చడానికి సహాయపడుతుంది. రాష్ట్ర స్థాయిలో మొత్తం వ్యూహానికి బదులు ప్రతి నియోజకవర్గంలో తదనుగుణంగా తన వ్యూహాలను మార్చుకోవడానికి ఇది వైఎస్ జగన్ కి సహాయపడుతుందని వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleటీడీపీకి స్వల్ప విజయం ఖాయమని అంచనా వేస్తున్న
వ్యూహకర్తలు?
Next articleరాజగోపాల్ బీజేపీలో చేరేందుకు మరికొంత సమయం !