అమరావతి కోసం బీజేపీ ర్యాలీ, తుళ్లూరులో బహిరంగ సభ!

అమరావతి గ్రామాల్లో భారీ ప్రజా సంప్రదింపు కార్యక్రమాన్ని ఏపీ బీజేపీ నేతలు ప్లాన్ చేశారు. రాజధాని అమరావతి పరిధిలోని 29 గ్రామాల మీదుగా ఉండవల్లి నుంచి తుళ్లూరు వరకు మారథాన్‌ వాక్‌ నిర్వహించేందుకు నేతలు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. ఈ కార్యక్రమం శుక్రవారం ఉండవల్లిలో ప్రారంభమై ఆగస్టు 4న తుళ్లూరులో ముగుస్తుంది. మొత్తం పాదయాత్ర 75 కిలోమీటర్లు సాగుతుంది. పాదయాత్రలోని వివిధ ప్రదేశాలలో పార్టీ సీనియర్ నాయకులు పాల్గొననున్నారు.
అమరావతి కోసం బీజేపీ చేపట్టిన పాదయాత్రకు బీజేపీ మిత్రపక్షమైన జనసేన, ప్రతిపక్ష టీడీపీ మద్దతు తెలిపే అవకాశం ఉందని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ ప్రభుత్వంపై గత మూడేళ్లుగా అమరావతి రైతులకు అండగా నిలుస్తున్నది టీడీపీయే. అమరావతి రైతులు గత మూడేళ్లుగా తమ ఆందోళనలో భాగంగా మొత్తం 29 గ్రామాల్లో ర్యాలీలు, ఢిల్లీలో నిరసనలు, ఏపీ హైకోర్టు నుంచి తిరుపతి ఆలయానికి పాదయాత్రలు చేశారు. టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు పలు సందర్భాల్లో వారిని ఉద్దేశించి ప్రసంగిస్తూ, ప్రతి కార్యక్రమానికి మద్దతుగా నిలిచారు.
బిజెపి ఇప్పుడు మిత్రపక్షం కానప్పటికీ, చంద్రబాబు నాయుడు తన మద్దతును అందించి, బిజెపి మారథాన్ వాక్‌కు మద్దతు ఇవ్వాలని తన పార్టీ నాయకులను కోరే అవకాశం ఉంది. జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ మాత్రమే రెండేళ్ల క్రితం ఒక్కసారి ఈ ప్రాంతంలో పర్యటించినప్పుడు తప్ప ఇప్పటి వరకు నిరసనలకు దిగలేదు. మరి పవన్ కళ్యాణ్ బీజేపీ కార్యక్రమానికి మద్దతిస్తారా, ఆగస్టు 4న తుళ్లూరులో జరిగే బహిరంగ సభలో పాల్గొంటారా? లేదా మౌనంగా ఉంటారా? అనేది చూడాలి. 2024 సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో తమ పార్టీ అధికారంలోకి వస్తే కేవలం ఏడాదిలోగా రాజధాని నిర్మాణాన్ని పూర్తి చేస్తామని బీజేపీ హామీ ఇచ్చింది. ఇప్పుడు ఎన్నికలకు ముందు బీజేపీ ఈ అంశాన్ని చేపట్టి అమరావతి రైతుల కోసం పోరాడుతోంది.

Previous articleరాజగోపాల్ బీజేపీలో చేరేందుకు మరికొంత సమయం !
Next article60 శాతం సిట్టింగ్ టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యేలపై తీవ్ర వ్యతిరేకత ఉందా?