టీడీపీ వైపు చూస్తున్న వైఎస్సార్సీ ఎంపీ కృష్ణ దేవరాయలు?

మీడియాలో జరుగుతున్న ఊహాగానాలు నిజమైతే, అధికార వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ ఎంపీ నరసరావుపేట లావు కృష్ణ దేవరాయలు తన రాజకీయ అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకునేందుకు తెలుగుదేశం పార్టీ వైపు చూస్తున్నారు. గత కొంతకాలంగా వైఎస్‌ఆర్‌సి పార్టీ కార్యక్రమాలకు దూరంగా ఉంటూ తన నియోజకవర్గంలో పార్టీ కార్యక్రమాలకు హాజరుకాకుండా ఉంటూ వస్తున్న దేవరాయలు మంగళవారం న్యూఢిల్లీలోని లోక్‌సభ లాబీల్లో వైఎస్‌ఆర్‌సి ఎంపీలతో కాకుండా టీడీపీ ఎంపీలతో హంగామా చేశారు.
అనంతరం టీడీపీ ఎంపీ కేశినేని నాని నివాసానికి, ఇతర స్నేహితులతో కలిసి మధ్యాహ్న భోజనానికి దేవరాయలు వెళ్లారు. టీడీపీ ఎంపీలు కేశినేని, గల్లా జయదేవ్‌, కింజరాపు రామ్‌మోహన్‌ నాయుడులతో కలిసి ఫొటోలు దిగారు. అయితే, ఇతర పార్టీలకు చెందిన ఎంపీలు కూడా ఉన్నారు. ఎన్‌సిపికి చెందిన సుప్రియా సూలే, శివసేనకు చెందిన ధైర్య షీల్ మానే, డిఎంకె ఎంపి కనిమొళి మరియు మరో ఇద్దరు ఉన్నారు. దీనికి సంబంధించిన ఫొటోను డీఎంకే ఎంపీ ఒకరు సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేశారు.
ఢిల్లీలో వివిధ పార్టీల ఎంపీలు ఏకతాటిపైకి రావడంలో అసాధారణం ఏమీ కాకపోయినా, టీడీపీ ఎంపీ నివాసంలో వైఎస్సార్‌సీపీ ఎంపీ ఉండటం మాత్రం పలువురిపై ఉత్కంఠ రేపుతోంది. దీనిపై వైఎస్సార్‌సీపీ అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ఎలా స్పందిస్తారో చూడాలి.
అయితే దేవరాయలు పార్టీ కార్యక్రమాల్లో చురుగ్గా వ్యవహరించడం లేదన్నది వైఎస్సార్సీపీలో బహిరంగ రహస్యం. రాష్ట్ర మంత్రుల సామాజిక న్యాయ భేరి బస్సుయాత్రలో ఆయన గైర్హాజరు కావడంతోపాటు తన సొంత నియోజకవర్గమైన నర్సరావుపేటలో వారి బహిరంగ సభకు కూడా హాజరుకాకపోవడం విశేషం.
చిలకలూరిపేట నియోజకవర్గానికి ప్రాతినిథ్యం వహిస్తున్న మంత్రి విడదల రజిని, వినుకొండకు చెందిన బొల్లా బ్రహ్మ నాయుడుతో సహా తన పార్లమెంటరీ నియోజకవర్గం పరిధిలోకి వచ్చే తన పార్టీకి చెందిన ఎమ్మెల్యేలతో ఆయనకు సఖ్యత లేదు.
కృష్ణ దేవరాయలు వివాదరహిత స్వభావంతో మంచి పేరు తెచ్చుకున్నప్పటికీ స్థానిక నేతలతో విభేదాలు ఆయనను పార్టీకి దూరం చేశాయి. మరి నిజంగానే ఆయన టీడీపీలోకి జంప్ అవుతారో లేదో చూడాలి.

Previous articleజనసేన పార్టీని నాయకత్వ సంక్షోభం వెంటాడుతోందా?
Next articleచంద్రబాబుతో మోహన్ బాబు భేటీ పై సరికొత్త ఊహాగానాలు!