వృద్ధురాలి సమాధానంతో కంగుతిన్న వైసీపీ ఎమ్మెల్యే!

ప్రజలతో మమేకమయ్యేoదుకు చేపట్టిన గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం కార్యక్రమాన్ని అధికార వైఎస్సార్‌సీపీ నేతృత్వంలోని ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం ప్రతిష్ఠాత్మకంగా తీసుకుంది. ఎలాంటి జాప్యం లేకుండా ఈ కార్యక్రమంలో చురుగ్గా పాల్గొనేలా శాసనసభ్యులను ప్రభుత్వం ముందుకు తీసుకువెళుతోంది.
ఇటీవల ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి కూడా శాసనసభ్యులు తమ తమ నియోజకవర్గాల్లో ప్రజలను కలవకపోవడంపై అసంతృప్తి వ్యక్తం చేశారు.
ప్రజలతో మమేకమయ్యేందుకు శాసనసభ్యులు ఆసక్తి చూపకపోవడానికి కారణం, ధరల పెరుగుదల, అధ్వాన్నమైన రోడ్ల నుండి తాము ఎదుర్కొంటున్న సమస్యలను జాబితా చేసే ప్రజల ఆగ్రహానికి గురికావలసి వస్తుందనే భయం. కొంతమంది శాసనసభ్యులు కూడా అదే ఎదుర్కొన్నారు. ఆగ్రహించిన ప్రజలను శాంతింపజేయలేక అక్కడి నుంచి వెళ్లిపోయారు.
అయితే మళ్లీ ఈ సీన్ రిపీట్ అయింది. క‌ర్నూలు జిల్లా ఆదోని వైఎస్సార్‌సీపీ ఎమ్మెల్యే సాయి ప్ర‌సాద్ రెడ్డి ద‌గ్గ‌రకు చేరింది. గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం కార్యక్రమంలో భాగంగా ఆయన నియోజకవర్గంలో పర్యటించిన ఆయనకు తన జీవితం మరిచిపోలేని షాక్ ఓ వృద్ధురాలు ఇచ్చింది.
ఓ వృద్ధురాలితో మాట్లాడిన ఆయన రాష్ట్ర ప్రభుత్వం ప్రజల గురించి ఎలా ఆలోచిస్తుందో,ప్రజల కోసం అధికార పార్టీ ఏవిధంగా పలు సంక్షేమ పథకాలు అమలు చేస్తుందో ఆమెకు అర్థమయ్యేలా చెప్పే ప్రయత్నం చేశారు. ఎమ్మెల్యే చెప్పిన మాటలు విని వచ్చే ఎన్నికల్లో టీడీపీకి ఓటేస్తానని వృద్ధురాలు చెప్పింది. వృద్ధురాలి ప్రతిస్పందన పిన్-డ్రాప్ నిశ్శబ్దానికి దారితీసిందని ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. దీంతో ఎమ్మెల్యే,ఆయన అనుచరులు తీవ్ర అవమానంతో అక్కడి నుంచి వెళ్లిపోయారు.

Previous articleఎర్రచందనం వేలం వేయనున్న ఏపీ ప్రభుత్వం?
Next articleఉపాధ్యాయుల పై బొత్స వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు?