ఆగస్టు 15 తర్వాత కేసీఆర్ భారీ ప్రకటన చేస్తారా?

ఆగస్టు 15 తర్వాత తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ చాలా పెద్ద ప్లాన్ చేస్తున్నారా? స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం తర్వాత ముందస్తు ఎన్నికలను ప్రకటిస్తారా? తెలంగాణలో ప్రజల మూడ్‌ను అంచనా వేసే పనిలో నిమగ్నమైన సర్వే సంస్థలను ఆగస్టు 15లోగా తమ సర్వే పనులు పూర్తి చేసి తుది నివేదికలు అందజేయాలని కేసీఆర్ ఇప్పటికే కోరినట్లు టీఆర్‌ఎస్ వర్గాలు గుసగుసలాడుతున్నాయి.
ఇది ఆగస్టు 15 తర్వాత కేసీఆర్ బిగ్ బ్యాంగ్ ప్రకటన చేయవచ్చనే ఊహాగానాలకు దారితీసింది.ప్రశాంత్ కిషోర్‌కు చెందిన ఇండియన్ పొలిటికల్ యాక్షన్ కమిటీ (I-PAC) ఎమ్మెల్యేల పనితీరు, ప్రభుత్వ అవగాహన గురించి డేటాను సేకరించే పనిలో సర్వే ఏజెన్సీలు నిమగ్నమై ఉన్నాయి.వారి పనిని వేగవంతం చేయడం. తెలంగాణ ప్రజల మూడ్‌ని అర్థం చేసుకోవడానికి ఈ సర్వే ఏజెన్సీలు ప్రస్తుతం తెలంగాణ వ్యాప్తంగా సర్వేలు నిర్వహిస్తున్నాయి.
ఆ రిపోర్టుల ఆధారంగా ఈసారి డ్రాప్ అయ్యే ఎమ్మెల్యేలపై కేసీఆర్ నిర్ణయం తీసుకోనున్నట్టు సమాచారం. ఆయా నియోజకవర్గాల్లోని పలువురు ఎమ్మెల్యేలపై ప్రతికూల స్పందన వచ్చినట్లు సమాచారం. తమ ఇమేజ్‌ను మెరుగుపరుచుకోవాలని,ప్రజల మద్దతును తిరిగి పొందేందుకు కృషి చేయాలని పలువురు ఎమ్మెల్యేలకు కేసీఆర్ చెప్పినట్లు సమాచారం.
స్ట్రాటజిస్ట్‌గా ఉన్న కేసీఆర్‌కు ఎన్నికలకు ఎప్పుడు పిలుపునివ్వాలో బాగా తెలుసని టీఆర్‌ఎస్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఎన్నికలు ముంచుకొచ్చేసరికి ప్రత్యర్థి పార్టీలు గల్లంతయ్యేలా చూస్తారని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఇంతలో, పలువురు ఎమ్మెల్యేలు కూడా పార్టీలో బలహీనంగా ఉన్నారని, వారు వెనుకబడిన మండలాలను గుర్తించడానికి వ్యక్తిగత సర్వేలు చేయించుకుంటున్నారని తేలింది.

Previous articleబీజేపీ స్వరంలో మార్పు.. వైఎస్సార్‌సీపీని కలవరపెడుతోంది?
Next articleతెలంగాణ 13 కొత్త మండలాలు ఏర్పాటు!