ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో కేసీఆర్ కొత్త కాన్వాయ్ సిద్ధమవుతోంది!

తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కే చంద్రశేఖర్ రావు కొత్త కాన్వాయ్ ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో సిద్ధమైంది. ఆంధ్ర ప్రదేశ్‌లో తెలంగాణ కోసం ఏదైనా చేయడం లేదా సిద్ధం చేయడం ఇదే మొదటిసారి కాదు. 2014లో రాష్ట్ర విభజన జరిగినప్పుడు కేసీఆర్ తన తెలంగాణ తల్లిని ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో తయారు చేసుకున్నారు. తెలుగుతల్లిలాగే ఇప్పుడు తెలంగాణ తల్లి రాష్ట్రానికి ప్రతీకగా, అక్కడి ప్రజల గర్వకారణంగా నిలుస్తోంది. ఇప్పుడు, కొత్త రాష్ట్రానికి ముఖ్యమంత్రిగా రెండవసారి పనిచేస్తున్నారు, కేసీఆర్ తన తాజా కాన్వాయ్‌ను ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో సిద్ధం చేస్తున్నారు. కాన్వాయ్ వాహనాలను గత వారం కార్గో విమానంలో గన్నవరం విమానాశ్రయానికి తీసుకువచ్చారు. వాటిని విజయవాడకు సమీపంలోని ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని కొత్త పారిశ్రామిక కేంద్రమైన వీరపనేని గూడెంలోని వర్క్‌షాప్‌కు తరలించారు. వీరపనేని గూడెం వర్క్‌షాప్‌లో వాహనాలకు బుల్లెట్‌ ప్రూఫ్‌ చేస్తారు.
ఈ పనులు ఇప్పటి వరకు జార్ఖండ్ రాష్ట్రంలో జరుగుతున్నాయి. బుల్లెట్ ప్రూఫ్‌తో కూడిన VVIP వాహనాలు జార్ఖండ్ రాష్ట్రంలో దేశం మొత్తం కోసం సిద్ధంగా ఉన్నాయి. పోలీసు శాఖ వీవీఐపీ కాన్వాయ్ వాహనాలను జార్ఖండ్‌కు పంపి భద్రత కల్పిస్తుంది. ఏడాది క్రితం గన్నవరం మండలం వీరపనేని గూడెం గ్రామంలో వర్క్‌షాప్‌ను ఏర్పాటు చేశారు. ఆంధ్రప్రదేశ్, తెలంగాణ, తమిళనాడు, కేరళ, కర్నాటక, ఒడిశా, ఛత్తీస్‌గఢ్ రాష్ట్రాల నుంచి వీవీఐపీ వాహనాలను వీరపనేని గూడెంకు బుల్లెట్‌ ప్రూఫ్‌ పని కోసం తీసుకొచ్చారు. బుల్లెట్ ప్రూఫ్ పనుల కోసం తెలంగాణ ప్రభుత్వం రెండు ఆర్టీసీ బస్సులను కూడా పంపింది. ఈ బస్సులను కేసీఆర్ తన జిల్లాల పర్యటనకు వినియోగించనున్నారు. అవి ఒక వారంలో లేదా ఆగస్ట్ 15లోపు ఉపయోగం కోసం సిద్ధంగా ఉంటాయి.

Previous articleతెలంగాణ 13 కొత్త మండలాలు ఏర్పాటు!
Next articleఎఫ్‌ఆర్‌బిఎం నిబంధనలను జగన్ ప్రభుత్వం గాలికి వదిలేసింది
: పట్టాభి