అ ఐదుగురిని ఓడించాలనే పట్టుదలతో వైఎస్ జగన్ !

ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ముందస్తు ఎన్నికలకు సిద్ధమవుతున్నారు. కుప్పంతోపాటు మొత్తం 175 స్థానాల్లో గెలుపొందడమే తన ధ్యేయమన్నారు. అయితే అంతర్గత వర్గాల సమాచారం ప్రకారం ఐదుగురు అభ్యర్థులను ఓడించాలనే పట్టుదలతో వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఉన్నారు.
కుప్పంలో చంద్రబాబు, టెక్కలిలో అచ్చెన్నాయుడు, రాజమండ్రిలో బుచ్చయ్య చౌదరి, విజయవాడ తూర్పులో గద్దె రామమోహన్‌రావు, జనసేనాని పవన్‌ కల్యాణ్‌. ఇప్పటికే కుప్పంలో వైసీపీ మైండ్ గేమ్ ఆడుతోంది. పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి నాయకత్వంలో టీడీపీ నుంచి వైసీపీలోకి వలసలు జరుగుతున్నాయి.
రోజురోజుకు పార్టీ పరువు పోతోందని టీడీపీ క్యాడర్ భయపడుతోంది. చంద్రబాబు నాయుడు తర్వాత జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఫోకస్ అచ్చెన్నాయుడుపైనే పడింది. దీంతో ఆయన తనను ఎక్కువగా టార్గెట్ చేశారన్న భావనతో అచ్చెన్నాయుడు దృష్టి సారించారు.
మరోవైపు రాజకీయాల నుంచి తప్పుకుంటానని బుచ్చయ్య చౌదరి చెబుతూనే చిరాకు పుట్టించే ప్రకటనలు ఇవ్వడంతో ఆయన అసంతృప్తిగా ఉన్నారు. గద్దె రామమోహన్ రావుపై జగన్ ఫోకస్ పెట్టడం వ్యక్తిగతం కాదు రాజధానిలో వైసీపీ బలంగా ఉందని నిరూపించుకోవడానికే ఆయన్ను ఓడించడమే లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నారు.
పవన్ కళ్యాణ్ ని ఓడించడానికి కారణం ఏపి పాలిటిక్స్ లో మెటీరియల్ కాదని నిరూపించుకోవడమే. 2019లో కూడా అదే ఫలితం రావాలని జగన్ ఆకాంక్షించారు. జగన్ తన లక్ష్యాలను పదునైన షూట్ చేయడంలో పట్టుదల, దృఢ సంకల్పంతో ఉన్నారు. అయితే అదే సమయంలో ప్రత్యర్థులు కూడా 2024లో జగన్‌ను ఇంటికి పంపిస్తారని ధీమాగా చెబుతున్నారు. మళ్లీ సీఎం గానే అసెంబ్లీలో అడుగుపెడతానని చంద్రబాబు శపథం చేశారు. మరి వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో ఎలాంటి పోరు జరగబోతుందో చూడాలి.

Previous articleసోనియా నిరసనలో టీఆర్ఎస్ చేరిక, రేవంత్ షాక్!
Next articleజగన్ వద్దకు హిందూపురం వివాదం!