జగన్ వద్దకు హిందూపురం వివాదం!

ఏపీలో అధికార వైఎస్సార్‌సీపీలో గ్రూపుల మధ్య విభేదాలు లేని అతి కొద్ది జిల్లాల్లో అనంతపురం ఒకటి. హిందూపురం నియోజ‌క‌వ‌ర్గం మాత్రం వైయ‌స్ఆర్‌సీపీ హైకమాండ్‌ను వేధిస్తూనే ఉంది. వైఎస్ జగన్ స్వయంగా జోక్యం చేసుకుంటే తప్ప పరిస్థితి కోలుకోలేని పరిస్థితి ఇప్పుడు కనిపిస్తోంది. ఇక్కడ పార్టీ రెండు వర్గాలుగా చీలిపోయింది. సీనియర్, నమ్మకమైన పార్టీ కార్యకర్త నవీన్ నిశ్చల్ ఒక వర్గానికి నాయకత్వం వహిస్తున్నారు. మరొకటి ఎమ్మెల్సీ మరియు మాజీ పోలీసు మహ్మద్ ఇక్బాల్ నేతృత్వంలో ఉంది.
2014 ఎన్నికల్లో ఓడిపోయిన నవీన్ నిశ్చల్ 2019 కోసం తీవ్రంగా శ్రమించినా, మాజీ కాప్ ఇక్బాల్‌కు టికెట్ ఇవ్వడానికి పార్టీ ప్రాధాన్యతనిచ్చింది. కానీ, ఇక్బాల్ ఎన్నికల్లో ఓడిపోయారు. అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత జగన్ ఇక్బాల్‌ను ఎమ్మెల్సీ చేసి నవీన్‌కు నామినేటెడ్ పదవిని ఇచ్చారు. కానీ, సమస్య పరిష్కారం కాలేదు. ఇరువురు నేతల మద్దతుదారులు పరస్పరం యుద్ధానికి దిగుతున్నారు. నవీన్ నిశ్చల్ గ్రూప్ పొరుగున ఉన్న కర్ణాటకలో కూడా సమావేశమై ఇక్బాల్‌ను హిందూపురం నుంచి తొలగించమని కోరినట్లు హైకమాండ్‌కు తెలిపింది. ఇంతలో ప్రెస్‌క్లబ్‌లో మీడియా చూస్తుండగానే ఇరువర్గాలు వాగ్వాదానికి దిగాయి.
జిల్లా ఇంచార్జి, సీనియర్‌ మంత్రి పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి మధ్యవర్తిత్వం వహించేందుకు ప్రయత్నించారు. ఇరువురు నేతలను, వారి మద్దతుదారులను తాడేపల్లికి పిలిపించి చర్చలు జరిపారు. అయితే తాడేపల్లిలో కూడా వాదోపవాదాలు జరిగాయి. ఇరువర్గాలను శాంతింపజేయలేక ఈ వివాదాన్ని స్వయంగా వైఎస్‌ జగన్‌ వద్దనే ప్రస్తావించారు. హిందూపురంలో ఇద్దరు బలమైన నేతల మధ్య నెలకొన్న ఈ వివాదం జగన్ ఎలా పరిష్కరిస్తాడో చూడాలి.

Previous articleఅ ఐదుగురిని ఓడించాలనే పట్టుదలతో వైఎస్ జగన్ !
Next articleరాజగోపాల్ బీజేపీలో చేరేందుకు రంగం సిద్ధం..కాని
ఇప్పుడు కాదు!