చంద్రబాబుపై వైసీపీ నెక్స్ట్ లెవెల్ టార్గెట్?

తమ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడును టార్గెట్ చేయడంలో వైసీపీ ప్రభుత్వం స్థాయికి దిగజారిందని టీడీపీ అంటోంది. వివరాల్లోకెళితే.. గోదావరి జిల్లాల్లోని వరద బాధిత ప్రాంతాల్లో టీడీపీ అధినేత పర్యటిస్తున్నారు. పర్యటన ముగించుకుని చంద్రబాబు నాయుడు పశ్చిమగోదావరి జిల్లా పాలకొల్లులోని ఓ ప్రైవేట్ ఫంక్షన్ హాల్‌లో బస ఉండాల్సి ఉంది.
అయితే చంద్రబాబు బస వివరాలు తెలుసుకున్న పాలకొల్లులోని స్థానిక అధికారులు రామచంద్ర గార్డెన్స్‌కు విద్యుత్ సరఫరాను నిలిపివేశారని, రాత్రంతా కరెంటు ఉండదని ప్రాథమిక సమాచారం.
ఫంక్షన్ హాల్‌కు విద్యుత్‌ అంతరాయం కలిగించడంపై అధికారుల ఓవరాక్షన్‌పై స్థానిక టీడీపీ మండిపడింది. కొందరు టీడీపీ నాయకులు పునరుద్ధరణ కోసం అధికారులను సంప్రదించడానికి ప్రయత్నించినప్పటికీ వారి ప్రయత్నాలు ఫలించలేదు.
చంద్రబాబు పర్యటన దృష్ట్యా వైసీపీ ప్రభుత్వ వ్యూహాలను టీడీపీ అధికారిక ఫేస్‌బుక్ పేజీ బట్టబయలు చేసింది. ఇది సైకో మనస్తత్వమా లేదా చీప్ రాజకీయమా? అని టీడీపీని ప్రశ్నించారు. కరెంటు పునరుద్ధరణపై స్థానిక టీడీపీ నేతలు కసరత్తు చేస్తున్నా అధికారులపై ఆశలు లేకపోవడంతో చంద్రబాబు బస కోసం ప్రత్యామ్నాయ ఏర్పాట్లు చేయాలని చూస్తున్నారు. ఇది నిస్సందేహంగా వెర్రి రాజకీయాలు, ఇటువంటి చర్యలు అధికార పార్టీకి మరింత నష్టం కలిగిస్తాయి.

Previous articleఈడీ విచారణతో కాంగ్రెస్ సానుభూతి పొందడానికి ప్రయత్నిస్తుందా?
Next articleసీనియర్ సిటిజన్లకు కేంద్ర ప్రభుత్వం షాకిచ్చింది!