టీడీపీ రాజకీయాలను వేడెక్కించిన కేశినేని?

విజయవాడ ఎంపీ కేశినేని నాని ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని ప్రతిపక్ష టీడీపీలో మరింత వేడి పుట్టిస్తున్నారు. ఆయన రాజకీయ ప్రవేశం మొదట్లో వివాదాస్పదమైనప్పటికీ, 2014లో విజయవాడ లోక్‌సభ స్థానానికి టీడీపీ తరపున ఆయన నామినేషన్ వేయడం కూడా అంతే వివాదాస్పదమైంది. ఎంపీగా రెండోసారి కూడా వివాదాన్ని కొనసాగిస్తున్న ఆయన, పార్టీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు, ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్‌తో సత్సంబంధాలు లేకుండా ఉన్నారు. లోక్‌సభ నియోజకవర్గం విషయంలో లోకేష్ జోక్యం చేసుకోవడం పట్ల ఆయన అసంతృప్తితో ఉన్నట్లు సమాచారం.
విజయవాడలో తనపై తిరుగుబాటు చేసేందుకు పార్టీ నేతల వెనుక లోకేష్ ఉన్నారని కేశినేని భావిస్తున్నారు. పార్టీ సీనియర్ నేతలు బుద్దా వెంకన్న, కె.నాగుల్ మీరా, బోండా ఉమామహేశ్వరరావు తదితరులు ఏడాది క్రితమే కేశినేనిపై బహిరంగంగానే విమర్శలు చేశారు. 2019 ఎన్నికల్లో రెండోసారి గెలిచిన తర్వాత దాదాపు ఏడాదిన్నరగా చంద్రబాబు నాయుడుని ఎంపీ కలవలేదు. అయితే చంద్రబాబు నాయుడు స్వయంగా కేశినేనిని ఆహ్వానించి శాంతింపజేసే ప్రయత్నం చేశారు. అప్పుడే విజయవాడ పశ్చిమ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం ఇంచార్జ్‌గా కేశినేనిని చంద్రబాబు నాయుడు నియమించారు. అయితే పార్టీలో ఆయనకు గ్యాప్ కొనసాగుతూనే ఉంది. తాజాగా, విజయవాడ రాజకీయాల్లో తన సోదరుడు కేశినేని శివనాధ్ అలియాస్ చిన్నిని లోకేష్ ప్రోత్సహిస్తున్నారని ఆయన భావిస్తున్నారు. హైదరాబాద్‌లో రియల్ ఎస్టేట్ వ్యాపారంలో చురుగ్గా ఉన్న శివనాధ్ 2024 ఎన్నికల్లో విజయవాడ లోక్‌సభ స్థానంపై కన్నేసినట్లు సమాచారం.
తన పేరుతో ఉన్న వాహనాలపై కొందరు నకిలీ స్టిక్కర్లు వినియోగిస్తున్నారని కేశినేని నాని విజయవాడ, హైదరాబాద్ పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. దీంతో కేసు నమోదు చేసుకున్న పోలీసులు.. ఆయన సోదరుడు శివనాధ్‌కు చెందిన కారులో విజయవాడ ఎంపీ స్టిక్కర్ ఉన్నట్లు గుర్తించారు. వాహనాన్ని కూడా పోలీసులు స్వాధీనం చేసుకున్నారు. కాగా, రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లో తన పేరును, తన గుర్తింపును కొందరు గుర్తుతెలియని వ్యక్తులు ఫోర్జరీ చేసి దుర్వినియోగం చేస్తున్నారని కేశినేని నాని పార్లమెంటు కార్యదర్శికి ఫిర్యాదు చేశారు. అలాంటి వారిపై పార్లమెంటు కార్యదర్శి చర్యలు తీసుకోవాలని కోరారు. మరి టీడీపీలో అన్నదమ్ముల మధ్య జరుగుతున్న పోరు రానున్న రోజుల్లో ఎలాంటి మలుపులు తిరుగుతుందో చూడాలి!

Previous articleవైజాగ్ (దక్షిణ) ఎమ్మెల్యే సీటు వాసుపల్లి కు క్లియర్?
Next articleపోలవరం బ్యాక్ వాటర్ సమస్యను విశ్లేషించాలని కేంద్రాన్ని కోరిన తెలంగాణ!