వైఎస్‌ జగన్‌ను లక్ష్యంగా ఏ అవకాశాన్ని వదలని ఆర్‌ఆర్‌ఆర్?

ఆంధ్రప్రదేశ్ రాజకీయాల్లో నిత్యం ఏదైనా ఉందంటే అది తిరుగుబాటు ఎంపీ రఘురామకృష్ణంరాజు, అధికార వైఎస్సార్సీపీ మధ్య మాటల యుద్ధమే. తనను అరెస్టు చేసి, సిఐడి కస్టడీలో అనుచితంగా ప్రవర్తించిన తరువాత, రఘురామ కృష్ణంరాజు ప్రభుత్వాన్ని, సిఎం జగన్‌ను లక్ష్యంగా చేసుకోవడానికి ఏ అవకాశాన్ని వదలడం లేదు.
వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ కంటే ఎంపీ ఆర్‌ఆర్‌ఆర్ ఈ రోజుల్లో సీఎం జగన్‌ను ఎక్కువగా టార్గెట్ చేస్తున్నారు. మళ్లీ ఎంపీ అదే చేశారు. ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ఇటీవల ఓ సమావేశంలో చేసిన వ్యాఖ్యలపై విరుచుకుపడిన రాజు జగన్‌ను టార్గెట్ చేస్తూ ఆయన చేసిన వ్యాఖ్యలు పెద్ద ఎత్తున దుమారం రేపాయి.
సంక్షేమ పథకాలను ప్రజల్లోకి తీసుకెళ్లి ప్రభుత్వం ఏం చేస్తోందో ప్రజలకు అర్థమయ్యేలా చెప్పాలని సీఎం జగన్ శాసనసభ్యులను కోరిన సంగతి తెలిసిందే.అలా చెబుతూనే కేవలం బటన్ నొక్కడం ద్వారా సంక్షేమం అంతా చేస్తున్నానని, లబ్ధిదారుల ఖాతాల్లోకి డబ్బులు వస్తున్నాయని జగన్ అన్నారు.
తన సొంత వ్యాఖ్యలను ఉపయోగించి జగన్‌పై దాడి చేసిన ఎంపీ ఆర్‌ఆర్‌ఆర్ ముఖ్యమంత్రికి కొత్త పేరు పెట్టారు. ముఖ్యమంత్రి జగన్ మోహన్ రెడ్డి కాదని బటన్ మోహన్ రెడ్డి అని రెబల్ ఎంపీ అన్నారు
ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌తో వైయస్‌ఆర్‌సీపీ చేసిన విధంగా దేశంలో ఏ ఎంపీని తన సొంత పార్టీ టార్గెట్ చేసి అవమానించలేదు. పైగా, అతను వైఎస్‌ఆర్‌కి వీరాభిమాని,తన కుటుంబంలోని ఒక బిడ్డకు మాజీ ముఖ్యమంత్రి పేరు కూడా పెట్టాడు. అయితే, ఈ కారణాలు ఆరోపించిన అవమానం నుండి అతన్ని రక్షించలేకపోయాయి. ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ ఎదుర్కొన్న దానిని మరచిపోకపోవచ్చు.

Previous articleటి-బిజెపి మాత్రమే కాదు, టి-కాంగ్రెస్ లో ఆర్ఆర్ఆర్ లు!
Next articleరెండు తెలుగు రాష్ట్రాల మధ్య పోలవరం వివాదం!