టి-బిజెపి మాత్రమే కాదు, టి-కాంగ్రెస్ లో ఆర్ఆర్ఆర్ లు!

ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ పేరులో ఏదో మ్యాజిక్ ఉంది. ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ సినిమాకు విపరీతమైన ప్రశంసలు రావడం మనం చూశాం. పేరు సినిమాలకే పరిమితం కాకుండా రాజకీయాలకు కూడా ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ ఉంది. వైఎస్సార్సీపీ రెబల్ ఎంపీ రఘు రామకృష్ణంరాజును ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ అంటారు. అతనికి పెద్ద పేరు ఉంది కాబట్టి, మీడియా అతనికి ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ అనే షాట్ పేరు పెట్టింది.
రాజకీయాల్లో ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ తన రెక్కలు విప్పుతోంది.
భారతీయ జనతా పార్టీ తెలంగాణ విభాగంలో ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ ఎమ్మెల్యేలు రఘునందన్ రావు, రాజేందర్, రాజా సింగ్ ఉన్నారు. ఇప్పుడు ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ ఉన్న పార్టీల జాబితాలో మరో పార్టీ చేరింది. రాష్ట్ర ప్రయోజనాల కోసం పోరాడుతున్న కాంగ్రెస్ పార్టీ తెలంగాణ విభాగం తమ పార్టీకి చెందిన ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ను పంచుకోవడానికి సోషల్ మీడియాను తీసుకుంది. టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి, లోక్‌సభ సభ్యులు ఎన్. ఉత్తమ్ కుమార్ రెడ్డి, కోమటిరెడ్డి వెంకట రెడ్డిల చిత్రాన్ని పంచుకుంటూ, టీ కాంగ్రెస్ ఆర్ఆర్ఆర్ తెలుగు టైటిల్ అయిన రణం రౌద్రం రుధిరం అని పోస్ట్ చేసింది.
ఆర్ఆర్ఆర్ ఫీవర్ ఇంకా ముగియలేదు, రాజకీయ పార్టీలు కూడా దాని నుండి బయటకు రాలేకపోతున్నట్లు కనిపిస్తోంది. అసెంబ్లీ శీతాకాల సమావేశాలు జరిగినప్పుడు, భారతీయ జనతా పార్టీ తెలంగాణ విభాగం ఆర్ఆర్ఆర్ అనే పదాన్ని చురుగ్గా ఉపయోగించింది, ముగ్గురు ఎమ్మెల్యేల గురించి మాట్లాడుతూ ఆర్ఆర్ఆర్ ప్రజల కోసం పోరాడుతోంది.
ఇప్పుడు కాంగ్రెస్ పార్టీ కూడా ఎలాంటి ప్రకటనలు లేకుండా చేస్తోంది.రౌద్రం రణం రుధిరం అనే పదాలు ఏదైనా తీవ్రమైన యుద్ధం లేదా ఒకదానిని ఆకృతి చేసే సంఘటనలను వివరించడానికి ఉపయోగిస్తారు.రాష్ట్రంలో వరదల కోసం టి-కాంగ్రెస్ ఎంపీలు సభలో గళం విప్పడంలోఈ కోణంలో ఉపయోగించి ఉండవచ్చు.

Previous articleవెంకయ్య నాయుడు తదుపరి పరిస్థితి ఏమిటి?
Next articleవైఎస్‌ జగన్‌ను లక్ష్యంగా ఏ అవకాశాన్ని వదలని ఆర్‌ఆర్‌ఆర్?