పవన్ ఎక్కడి నుంచి పోటీ చేస్తారు?

జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ 2024 ఎన్నికలు ఆయన భవిష్యత్తును నిర్ణయిస్తాయి. ఆయన పార్టీ ఇప్పటికే ఎనిమిదేళ్లు నిండి ఉంది .ఇప్పటివరకు అంచులలో మాత్రమే ఉంది. 2024లో గుర్తింపు తెచ్చుకోలేకపోతే ఆ పార్టీ చచ్చిపోయినట్లేనని రాజకీయ పండితులు చెబుతున్నారు.
అయితే పవన్ కళ్యాణ్ ఎక్కడి నుంచి పోటీ చేస్తారన్నదే పెద్ద ప్రశ్న.2014 ఎన్నికల్లో పోటీ చేయకుండా కేవలం టీడీపీకి మద్దతిచ్చాడు. 2019 ఎన్నికల్లో రెండు స్థానాల్లో పోటీ చేసి ఓడిపోయారు. అయితే, 2024 ఎన్నికల్లో ఆయన ఎక్కడి నుంచి పోటీ చేస్తారు? జనసేనలోని మూలాలు నమ్మితే, పవన్ కళ్యాణ్‌కు సేఫ్ సీటు కోసం అన్వేషణ జరుగుతోంది.
2014లో విశాఖపట్నంలోని గాజువాక,పశ్చిమగోదావరిలోని భీమవరం రెండు స్థానాల నుంచి పోటీ చేశారు. రెండు స్థానాల్లోనూ ఓడిపోయాడు. 2024లో ఆయన ఈ రెండు స్థానాల్లో దేనినైనా పోటీ చేస్తారా లేక రెండింటి నుంచి పోటీ చేస్తారా? ఇప్పటి వరకు పార్టీ వర్గాల వద్ద సమాధానం లేదు. ఇదిలా ఉండగా మరో రెండు సీట్ల పరిశీలనలో ఉన్నట్టు విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం.
కాపు జనాభా అధికంగా ఉన్న తూర్పుగోదావరిలోని పిఠాపురం పవన్ కళ్యాణ్‌కు సేఫ్ సీటుగా భావిస్తున్నారు. నియోజకవర్గం ఎల్లప్పుడూ కాపును తిరిగి ఇచ్చింది, అతనికి సురక్షితమైన సీటు కావచ్చు. రాయలసీమలోని తిరుపతి సీటును కూడా పరిశీలిస్తున్నట్లు పార్టీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. తిరుపతిలోనూ బలిజ ఓట్లు అధికంగా ఉన్నాయి.
నిజానికి చిరంజీవి ప్రజారాజ్యం పార్టీని స్థాపించినప్పుడు జరిగిన ఎన్నికల్లో విజయం సాధించేందుకు సహకరించింది తిరుపతియే. నిజానికి కాపు కంచుకోట అయిన పాలకొల్లు నుంచి చిరు ఓడిపోయారు. అయితే, పవన్ కళ్యాణ్ తిరుపతి లేదా పిఠాపురం లేదా గాజువాక లేదా భీమవరం నుండి ఎన్నికలలో ఎక్కడ పోటీ చేస్తారు? అనేది వేచి చూడాలి.

Previous articleబీజేపీని ఎదుర్కోవడానికి ప్రతిపక్ష పార్టీలు భారీ ప్లాన్!
Next articleఐప్యాక్ సర్వే వల్ల చిక్కుల్లో వైఎస్సార్‌సీ ఎమ్మెల్యేలు?