ప్రజల కష్టాలను వినేందుకు జగన్ ప్రజా దర్బార్‌ ప్లాన్!

ఏపీ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ప్రజాదర్బార్‌ను నిర్వహించేందుకు సీరియస్‌గా యోచిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఈ కార్యక్రమం ద్వారా రాష్ట్ర ప్రజలతో మమేకమయ్యేలా ప్లాన్ చేస్తున్నారు. ఆయన ప్రభుత్వంపై సానుకూల ఇమేజ్‌ని నిర్మించుకోవడానికి ఇలాంటి ఇంటర్‌ఫేస్‌ చాలా అవసరమని పార్టీ భావిస్తోంది.
గత మూడేళ్లుగా అధికారంలో ఉన్న ప్రభుత్వం ప్రజలతో మమేకమై పోయిందన్న భావన వ్యక్తమవుతోంది.
ముఖ్యమంత్రిగా వైఎస్‌ జగన్‌ తాడేపల్లి కార్యాలయానికే పరిమితమయ్యారు. తాడేపల్లికే పరిమితమైన ఆయన అప్పుడప్పుడు ప్రారంభోత్సవాలు, ఇతర కార్యక్రమాల కోసం కొన్ని ముఖ్యమైన పట్టణాలకు వెళ్లేవారు. మొదట్లో చంద్రబాబు ముఖ్యమంత్రిగా ఉన్న సమయంలో ఆయన నివాసానికి సమీపంలోనే ప్రజా వేదిక ఉండేది. ప్రజావేదికలో ప్రజలను కలుసుకునేవారు. జగన్ అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత ప్రజావేదికను కూల్చివేశారు. ప్రజా దర్బార్ నిర్వహించడానికి తాత్కాలిక షెడ్డును నిర్మించాడు. కానీ వివిధ కారణాల వల్ల ప్రజాదర్బార్ నిర్వహించలేకపోయారు. అందుకే తాడేపల్లిలో ప్రభుత్వం ప్రజా దర్బార్‌లను నిర్వహిస్తోంది.
అంతేకాకుండా రాష్ట్రంలోని అన్ని జిల్లా కేంద్రాల్లో పర్యటించి ప్రజలను నేరుగా కలుసుకుని వారి బాధలను వినేందుకు కూడా వైఎస్ జగన్ ప్లాన్ చేస్తున్నారు. ఎన్నికలకు రెండేండ్ల సమయం ఉండడంతో జిల్లా పర్యటనలు పార్టీకి కీలకంగా మారాయి. ప్రజా దర్బార్‌ తేదీలను త్వరలో ప్రకటిస్తామని పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleటీఆర్‌ఎస్ వర్సెస్ కాంగ్రెస్ లేదా టీఆర్‌ఎస్ వర్సెస్ బీజేపీ మధ్య పోరా?
Next articleబీజేపీని ఎదుర్కోవడానికి ప్రతిపక్ష పార్టీలు భారీ ప్లాన్!