కేసీఆర్ జాతీయ ప్రణాళికలను వేగవంతం.. మమత, కేజ్రీలతో చర్చలు!

“జాతీయ మిషన్” కోసం తన ప్రణాళికలను వేగవంతం చేస్తూ, టిఆర్ఎస్ అధ్యక్షుడు, సిఎం కె చంద్రశేఖర్ రావు మరోసారి ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ నేతృత్వంలోని కేంద్రంలోని బిజెపి ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా దాడి చేయడానికి ఇతర ప్రాంతీయ పార్టీల నాయకులతో మాట్లాడుతున్నారు. జూలై 18న ప్రారంభమయ్యే పార్లమెంట్ వర్షాకాల సమావేశాల్లో ఫ్లోర్ కోఆర్డినేషన్ కోసం కేసీఆర్ శుక్రవారం ఉదయం నుంచి పశ్చిమ బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి, తృణమూల్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్యక్షురాలు మమతా బెనర్జీ, ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ అధినేత, ఢిల్లీ ముఖ్యమంత్రి అరవింద్ కేజ్రీవాల్‌తో మాట్లాడుతున్నారు.
మైనారిటీలపై పెరుగుతున్న దాడులు, దేశంలో ఆర్థిక సంక్షోభం వంటి ఉమ్మడి ఆందోళన కలిగించే సమస్యలపై పార్లమెంటు సమావేశాల్లో లేవనెత్తే అంశాలపై ముఖ్యమంత్రి ఇతర ప్రతిపక్ష పార్టీలతో చర్చించినట్లు పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి. కేంద్రం అవలంభిస్తున్న ప్రజావ్యతిరేక వైఖరికి వ్యతిరేకంగా ఇతర ప్రతిపక్షాల సమన్వయంతో దేశవ్యాప్త ఆందోళన కార్యక్రమాలను కూడా టీఆర్‌ఎస్‌ ప్లాన్ చేస్తోంది.
ఈ విషయమై ఆయన ఇప్పటికే తమిళనాడు ముఖ్యమంత్రి ఎంకే స్టాలిన్, రాష్ట్రీయ జనతాదళ్ నేత తేజస్వీ యాదవ్, సమాజ్‌వాదీ పార్టీ అధినేత అఖిలేష్ యాదవ్, ఎన్సీపీ అధ్యక్షుడు శరద్ పవార్‌లతో చర్చలు జరిపినట్లు సంబంధిత వర్గాలు తెలిపాయి. పార్టీ వ్యూహంపై చర్చించేందుకు, పార్లమెంట్‌లో లేవనెత్తాల్సిన అంశాలపై దిశానిర్దేశం చేసేందుకు శనివారం మధ్యాహ్నం ఒంటిగంటకు టీఆర్‌ఎస్ పార్లమెంటరీ పార్టీ సమావేశానికి కేసీఆర్ పిలుపునిచ్చారు.
కేంద్ర ప్రభుత్వం అవలంభిస్తున్న ప్రజా వ్యతిరేక విధానాలపై పోరాటాన్ని ఉధృతం చేయాలని ఆయన ఇప్పటికే పార్టీ ఎంపీలకు సూచించారు. పార్లమెంటు సమావేశాల సందర్భంగా ఎంపీలు నిరసనలు తెలియజేయాలన్నారు. కేంద్రం కుట్రలను బహిర్గతం చేయాలని, తెలంగాణ ప్రభుత్వం పథకం అమలులో అడ్డంకులు సృష్టించేందుకు ఉద్దేశపూర్వకంగా చేస్తున్న ప్రయత్నాలను బట్టబయలు చేయాలని ఎంపీలకు సీఎం దిశానిర్దేశం చేస్తారని సంబంధిత వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleగ్రామ వాలంటీర్లు ఎన్నికల విధులకు దూరంగా ఉండాలని ఈసీ ఆదేశం!
Next articleఏపీలో కాకుండా తెలంగాణలో రాహుల్ పాదయాత్ర!