కృష్ణా జిల్లా టీడీపీలో గందరగోళం?

ధికార వైఎస్సార్‌సీపీకి వ్యతిరేకంగా పెరుగుతున్న అధికార వ్యతిరేకత దృష్ట్యా రాజకీయంగా పుంజుకుంటుందన్న ఆశతో ఉన్న టీడీపీకి, ప్రధాన మద్దతుగా భావించే కృష్ణా జిల్లాలో పార్టీ చాలా బలహీనంగా ఉండటంతో షాక్‌ తగిలింది. పార్టీ పునాది. జిల్లాలో పార్టీ సంస్థాగత మౌలిక సదుపాయాలు నానాటికీ బలహీనపడుతుండటంపై పార్టీ నాయకత్వం ఆందోళన చెందుతోంది.
కేడర్ నిరుత్సాహానికి గురికావడంతో నేతలు అంతర్గత పోరు, జిల్లాలో పార్టీ గ్రూపులుగా చీలిపోయింది.
గుడివాడలో మాజీ మంత్రి కొడాలి నానిని పోటీకి దింపేందుకు బలమైన అభ్యర్థి కోసం టీడీపీ వెతుకుతున్నప్పటికీ ఫలితం లేకపోయింది. గుడివాడలో టీడీపీ మూడు గ్రూపులుగా చీలిపోయింది. పార్టీ గ్రూపులకు రావి వెంకటేశ్వరరావు, పిన్నమనేని బాబ్జీ, సిస్ట్ల లోహిత్ నాయకత్వం వహిస్తున్నారు. కానీ టీడీపీలో గుడివాడలో తీవ్ర విభేదాలు ఉన్నాయి.
గన్నవరం అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంతో డిట్టో గన్నవరంలో తగ్గ అభ్యర్థి లేరు. దీంతో చంద్రబాబు నాయుడు పొరుగు నియోజకవర్గాల్లోని ఇతర నేతలను ఎన్నికల్లో పోటీ చేసేందుకు గన్నవరంకు మారాల్సిందిగా అభ్యర్థించినట్లు సమాచారం. పెనమలూరులో యలమంచిలి బాబూ రాజేంద్రప్రసాద్ వర్గం, దేవినేని గౌతమ్ వర్గం మధ్య పార్టీలో చీలిక నెలకొంది. నియోజకవర్గంలో క్యాడర్ పూర్తిగా అయోమయంలో పడింది. మరి ఈ సమస్యలను చంద్రబాబు ఎలా పరిష్కరిస్తారో, ఈ నియోజకవర్గాల్లో పార్టీని ఎలా బలోపేతం చేస్తారో చూడాలి. ఇంకా ఆలస్యం చేస్తే పరిస్థితి మరింత దిగజారుతుందని రాజకీయ పండితులు అంటున్నారు.

Previous articleఏపీలో కాకుండా తెలంగాణలో రాహుల్ పాదయాత్ర!
Next articleరాజకీయ కూడలిలో ఉన్న కిల్లి కృపారాణి?