అధ్వాన్నమైన రోడ్లపై పవన్ డిజిటల్ ప్రచారానికి బీజేపీ నేతల నుంచి స్పందన లేదు!

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ నేతృత్వంలోని జనసేన పార్టీకి ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రభుత్వంపై పోరాటంలో దాని రాజకీయ మిత్రపక్షమైన భారతీయ జనతా పార్టీ నుండి ఎటువంటి మద్దతు లభించలేదు.కానీ తెలుగుదేశం పార్టీ పరోక్షంగా పవన్‌కు మద్దతుగా నిలిచింది. రాష్ట్రంలో ఆక్వా రైతులు, కౌలు రైతులు, పారిశ్రామిక కాలుష్యం, ప్రస్తుతం రోడ్ల దుస్థితి వంటి పలు సమస్యలపై జనసేన నిరసన ధర్నాలు, బహిరంగ సభలు,ప్రదర్శనలు నిర్వహిస్తోంది.
బీజేపీ దాని కూటమి భాగస్వామిగా ఉన్నప్పటికీ, ఈ ఆందోళనల్లో ఇప్పటి వరకు జనసేనలో చేరలేదు. పవన్ కళ్యాణ్, ఆయన పార్టీ క్యాడర్ స్వతంత్రంగా జగన్ ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా తమ ప్రచారాన్ని నిర్వహిస్తున్నారు. జులై 15 నుంచి 18 వరకు అధ్వాన్నమైన రోడ్లపై పవన్ చేయనున్న తాజా డిజిటల్ ప్రచారానికి కూడా బీజేపీ నేతల నుంచి ఎలాంటి స్పందన రాలేదు.
మరోవైపు జగన్‌ ప్రభుత్వాన్ని టార్గెట్‌గా పెట్టుకోవాలని చూస్తున్న టీడీపీ కూడా పరోక్షంగా పవన్‌కు మద్దతుగా నిలిచింది. రోడ్ల అభివృద్ధిపై జగన్ ప్రభుత్వం చేస్తున్న ఆరోపణలను బట్టబయలు చేసేందుకు టీడీపీ కూడా అధ్వాన్నమైన రోడ్లపై స్వతంత్ర పోరాట యాత్ర చేపట్టాలని నిర్ణయించింది. జూలై 15లోగా రోడ్లను పునరుద్ధరించాలని ముఖ్యమంత్రి ఆదేశించారని మీడియాలో వచ్చిన వార్తలపై స్పందిస్తూ, #WorstRoadsInAP మరియు #ChatthaRoadsChatthaCM అనే హ్యాష్‌ట్యాగ్‌లతో టీడీపీ డిజిటల్ ప్రచారాన్ని ప్రారంభించింది. అధ్వాన్నమైన రోడ్ల ఫోటోతో సెల్ఫీ తీసి లేదా క్లిక్ చేసి వాటిని నిర్దిష్ట నంబర్‌కు పంపాలని నెటిజన్లను కోరింది.
రోడ్ల మరమ్మతులకు ప్రభుత్వంపై ఒత్తిడి తీసుకువస్తాం. ఆలస్యమెందుకు,త్వరగా చేయండిఅంటూ టీడీపీ ప్రచారం సాగుతోంది. ఈనాడు దినపత్రికలో ఫోటోలు వచ్చిన రోడ్లనైనా బాగుచేయాలని పార్టీ ప్రభుత్వాన్ని కోరింది.”మీరు ఛాలెంజ్‌ని స్వీకరిస్తారా లేదా చేతులు ఎత్తేస్తారా?” అని పార్టీ ప్రశ్నించింది.
జన సేన కూడా జూలై 15 తర్వాత రోడ్లు బాగుపడ్డాయో లేదో ప్రజలకు చూపించడానికి అధ్వాన్నమైన రోడ్లకు వ్యతిరేకంగా డిజిటల్ ప్రచారాన్ని ప్రారంభించనుంది. జూలై 15 మరియు 18 మధ్య, రోడ్ల దయనీయ స్థితిని హైలైట్ చేయడానికి #GoodMorningCM Sir అనే హ్యాష్‌ట్యాగ్‌తో పార్టీ ప్రచారాన్ని ప్రారంభించనుంది. అధ్వాన్నమైన రోడ్ల ఫోటోలు తీసి వాటిని డిజిటల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో పోస్ట్ చేయాలని జనసేన సభ్యులను పార్టీ కోరింది.

Previous articleపేరు మార్చుకున్న ఏపీ మంత్రి!
Next articleఆగస్టు నుంచి వైజాగ్‌లో జగన్‌రెడ్డి?