ఆగస్టు నుంచి వైజాగ్‌లో జగన్‌రెడ్డి?

ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి తన క్యాంపు కార్యాలయాన్ని వైజాగ్‌కు మార్చడం గురించి మనం చాలాసార్లు విన్నాము. కానీ ఎప్పుడూ అలా జరగలేదు. ఆయన ఆగస్ట్‌లో మారాలని నిర్ణయించుకున్నందున ఇది మరింత ఆలస్యం కాదని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. వైజాగ్‌ని అడ్మినిస్ట్రేటివ్ క్యాపిటల్‌గా ప్రకటిస్తే, అది న్యాయపరమైన చిక్కులను ఎదుర్కొంటుంది. అందుకే రాజధానిగా పిలవకుండానే సీఎం క్యాంపు కార్యాలయాన్ని వైజాగ్‌కు తరలించి కార్యకలాపాలు కొనసాగించాలని నిర్ణయించినట్లు తెలుస్తోంది.
ఆగస్టులో సీఎం క్యాంప్‌ ఆఫీస్‌ను ప్రారంభించేందుకు ఆ పార్టీలోని కొందరు నేతలు మంచి రోజు కోసం చూస్తున్నారని అంటున్నారు. వచ్చే రెండేళ్లు జగన్ వైజాగ్ నుంచే రాష్ట్రాన్ని పరిపాలించబోతున్నారు. వారంలో కనీసం 5 రోజులు వైజాగ్ నుంచి పరిపాలన కొనసాగించేలా ప్రణాళికలు సిద్ధం చేస్తున్నారు.
సీఎం క్యాంపు ఆఫీస్ స్థలం విషయంలో ఎలాంటి న్యాయపరమైన చిక్కులు లేవని,వైఎస్సార్సీపీ ప్రభుత్వం విశాఖను రాజధానిగా చేయాలని నిర్ణయించింది. ఇదే జరిగితే ఏపీ రాజకీయాల్లో హాట్ టాపిక్ గా మారనుంది.

Previous articleఅధ్వాన్నమైన రోడ్లపై పవన్ డిజిటల్ ప్రచారానికి బీజేపీ నేతల నుంచి స్పందన లేదు!
Next articleఅంబేద్కర్ పేరును తొలగించడంపై జగన్‌కు కష్టాలు?