సీబీఐ కేసుల నుంచి తప్పించుకునేందుకు జగన్‌కు బీజేపీ సహకరించడం లేదు!

వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్‌ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌ మోహన్‌ రెడ్డిపై పెండింగ్‌లో ఉన్న సీబీఐ కేసుల నుంచి తప్పించుకునేందుకు ఆ పార్టీ గానీ, కేంద్రం గానీ సాయం చేయడం లేదని కేంద్ర మాజీ మంత్రి, బీజేపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి దగ్గుబాటి పురంధేశ్వరి స్పష్టం చేశారు. ఒక మీడియా ఇంటర్వ్యూలో, పురందేశ్వరి మాట్లాడుతూ, చట్టం తన సొంత మార్గంలో వెళ్లడానికి అనుమతించే భావనను బిజెపి విశ్వసిస్తుందని అన్నారు.
సీబీఐ కేసుల్లో కేంద్రం జోక్యం చేసుకోదని కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా, బీజేపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డా ఎప్పటినుంచో చెబుతున్నారని ఆయన అన్నారు. జగన్ కేసుల విచారణను ఆపివేయాలని లేదా ప్రక్రియను జాప్యం చేయాలని కేంద్రం ఎప్పుడూ సీబీఐని కోరలేదని ఆమె తేల్చిచెప్పారు. ప్రక్రియ ప్రకారం కేసు కొనసాగుతుందని ఆమె తెలిపారు.
ఆంధ్రాలోని 175 అసెంబ్లీ స్థానాలకు గాను 175 స్థానాలు గెలుపొందాలని వైఎస్సార్‌సీపీ లక్ష్యంగా పెట్టుకుందని జగన్ చేసిన ప్రకటనపై పురంధేశ్వరి స్పందిస్తూ, బీజేపీ కూడా 175 సీట్లు గెలుస్తుందని చెప్పగలదని అన్నారు.అయితే ఆచరణాత్మకంగా ఉండాలి, ఎన్ని సీట్లు గెలుస్తారో స్పష్టంగా అంచనా వేయాలి. జేపీకి సంబంధించినంత వరకు, మేము పార్టీలో చర్చించి కార్యాచరణ ప్రణాళికను రూపొందిస్తాము, అని ఆమె అన్నారు. రాష్ట్రంలో బీజేపీ బలంగా ఎదగడం కష్టమని బీజేపీ ప్రధాన కార్యదర్శి అంగీకరించారు.
టీడీపీ మంచి సంఖ్యలో నాయకులతో బలమైన పార్టీ. కానీ బీజేపీ కూడా ప్రభావం చూపగలదు. మణిపూర్‌, యూపీలో చేసినట్లుగా సరైన సమయంలో సరైన వ్యూహాలను అవలంబిస్తే అధికారంలోకి రావడం అసాధ్యమేమీ కాదని ఆమె అన్నారు. టీడీపీతో బీజేపీ పొత్తు పెట్టుకుంటుందా లేదా అన్న అంశంపై పురంధేశ్వరి మాట్లాడుతూ పొత్తులపై స్థానిక స్థాయిలో కాకుండా పార్టీ అగ్రనాయకత్వం నిర్ణయం తీసుకుంటుందన్నారు. ప్రస్తుతం మా దృష్టి పార్టీని అట్టడుగు స్థాయిలో బలోపేతం చేయడంపైనే ఉంది.ప్రస్తుతం జనసేన పార్టీతో పొత్తు ఉందని, భవిష్యత్తులో కూడా అది కొనసాగుతుందని ఆమె అన్నారు.

Previous articleకేరళలో ప్రచారం చేయని ద్రౌపది ముర్ము!
Next articleపేరు మార్చుకున్న ఏపీ మంత్రి!