అక్టోబర్ నాటికి బీజేపీకి జనసేన గుడ్‌బై చెప్పనుందా?

పవన్ కళ్యాణ్ నేతృత్వంలోని జనసేన పార్టీ మరో మూడు నెలల్లో తన కూటమి భాగస్వామి భారతీయ జనతా పార్టీకి గుడ్‌బై చెప్పేందుకు సిద్ధమవుతోంది.బీజేపీ అధిష్టానం తనను విస్మరించి, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి నేతృత్వంలోని అధికార వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీకి ప్రాధాన్యత ఇవ్వడం పట్ల పవన్ కళ్యాణ్ అసంతృప్తితో ఉన్నారని పార్టీ సన్నిహిత వర్గాల సమాచారం.
ఇటీవల భీమవరంలో జరిగిన ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ సమావేశానికి పవన్‌కు వ్యక్తిగతంగా ఎలాంటి ఆహ్వానం అందలేదు.ఎన్డీయే రాష్ట్రపతి అభ్యర్థి ద్రౌపది ముర్ముకు వైఎస్సార్‌సీ మద్దతుపై బీజేపీ జాతీయ నాయకత్వం జగన్‌తో మాట్లాడినప్పుడు ఆయనను సంప్రదించలేదు అని జనసేన సన్నిహిత వర్గాలు తెలిపాయి.
రాజమండ్రిలో గోదావరి గర్జన సభలో పాల్గొనేందుకు బీజేపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డా రాజమండ్రి వచ్చినప్పుడు కూడా పవన్‌కు ఆహ్వానం లేదు. పవన్ కళ్యాణ్ మోడీతో అపాయింట్‌మెంట్ కోరినట్లు సమాచారం, కానీ ఇప్పటివరకు కేంద్రం నుండి ఎటువంటి స్పందన లేదు అని వర్గాలు తెలిపాయి.
కోవిడ్ -19 మహమ్మారి కారణంగా తమ పార్టీ మరియు బిజెపి ఎటువంటి ఉమ్మడి కార్యక్రమాలను చేపట్టలేవని జనసేన అధినేత చెప్పినప్పటికీ, మహమ్మారి ముగిసిన తర్వాత కూడా అలాంటి ప్రయత్నం జరగలేదు. బిజెపి నుండి పవన్ కళ్యాణ్ మూడు ఎంపికల ప్రణాళికకు ఎటువంటి స్పందన లేదు. అంతేకాదు, టీడీపీని పొత్తు పెట్టుకోవడానికి ఆయన ప్రయత్నిస్తున్నారని బీజేపీ నేతలు విమర్శించారు.
ఈ నేప‌థ్యంలో ద‌స‌రా సంద‌ర్భంగా అక్టోబ‌ర్ 5 నుంచి బ‌స్సు యాత్ర ప్రారంభించ‌క ముందే బీజేపీతో పొత్తుపై ప‌వ‌న్ క్లారిటీ ఇస్తారని భావిస్తున్నారు. టీడీపీతో పొత్తు పెట్టుకునే ప్రణాళికలను ఆయన వెల్లడించకపోవచ్చు, అయితే ప్రస్తుతానికి స్వతంత్రంగా వెళతారు.రాష్ట్రంలో తన ప్రాబల్యాన్ని సంపాదించిన తర్వాత, వచ్చే ఎన్నికలలోపు పొత్తుపై ప‌వ‌న్ స్పందిస్తారని అని జనసేన వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleహరీష్‌రావును గట్టెక్కించేందుకే గజ్వేల్ నుంచి పోటీ చేస్తానని ఈటల ప్రకటించారా?
Next articleటీడీపీ సమావేశానికి ముర్ము హాజరయ్యేలా లాబీయింగ్ చేసిన కేశినేని!