టీడీపీ సమావేశానికి ముర్ము హాజరయ్యేలా లాబీయింగ్ చేసిన కేశినేని!

ఎన్డీయే రాష్ట్రపతి అభ్యర్థి ద్రౌపది ముర్ము ఎట్టకేలకు మంగళవారం విజయవాడలో టీడీపీ నేతలతో సమావేశమయ్యారు.సోమవారం మధ్యాహ్నమే ఎన్డీయే అభ్యర్థికి టీడీపీ తన మద్దతును ప్రకటించింది. ముర్ము ఆంధ్రప్రదేశ్ పర్యటన చాలా ముందుగానే నిర్ణయించబడినప్పటికీ, బలమైన లాబీయింగ్ తర్వాత మాత్రమే టీడీపీ ఆమెను తన సమావేశానికి హాజరయ్యేలా చేయగలిగింది.
ముర్ము విజయవాడలో తమను కలవడం లేదని తెదేపా నేతలు గుర్తించడంతో ఆ పార్టీ ఎంపీ కనకమేడల రవీంద్ర కుమార్ ఢిల్లీ బీజేపీ వర్గాల్లో లాబీయింగ్ ప్రారంభించారు. బీజేపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డాతో సహా సీనియర్ నేతలతో మాట్లాడిన తర్వాత కూడా ముర్ము అపాయింట్‌మెంట్కొరకు ఎంపీ ప్రయత్నించి విఫలమయ్యారు.
ఢిల్లీలోని తన కార్యాలయాన్ని ఉపయోగించుకోవాలని, విజయవాడలో ముర్ము అపాయింట్‌మెంట్ ఇప్పించాలని విజయవాడ ఎంపీ కేశినేని శ్రీనివాస్‌ను చంద్రబాబు నాయుడు కోరినట్లు తెలిసింది. చంద్రబాబు నాయుడుపై మనస్తాపానికి గురైన కేశినేని ఆ బాధ్యతను అంత తేలిగ్గా అంగీకరించలేదు.
కేశినేని, తన బాస్ చెప్పినట్లుగా, బిజెపి జాతీయ నాయకత్వం దృష్టికి తీసుకెళ్లారు. రాష్ట్ర పర్యటనలో టిడిపి సమావేశాన్ని చేర్చారు. అపాయింట్‌మెంట్ ఖాయమైన వెంటనే చంద్రబాబు నాయుడు చార్టర్డ్ ఫ్లైట్‌లో నగరానికి చేరుకున్నారు. విజయవాడలోని ఓ స్టార్ హోటల్‌లో ఈ సమావేశం ఏర్పాటు చేశారు.
కాగా ఎన్డీయే అభ్యర్థికి మద్దతిచ్చిన చంద్రబాబు నాయుడుకు కేంద్ర మంత్రి జి కిషన్‌రెడ్డి, బీజేపీ ఏపీ అధ్యక్షుడు సోము వీర్రాజు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. ముర్ము కూడా చంద్రబాబు నాయుడుకి మద్దతు ఇచ్చినందుకు కృతజ్ఞతలు తెలిపాడు!

Previous articleఅక్టోబర్ నాటికి బీజేపీకి జనసేన గుడ్‌బై చెప్పనుందా?
Next articleఇప్పటికిప్పుడు ఎన్నికలు జరిగితే అధికారం టీఆర్ఎస్ దే!