హరీష్‌రావును గట్టెక్కించేందుకే గజ్వేల్ నుంచి పోటీ చేస్తానని ఈటల ప్రకటించారా?

గజ్వేల్‌ నుంచి పోటీ చేసి కేసీఆర్‌ను ఇంటికి గెంటేస్తానని ఈటల రాజేందర్‌ లెక్కలు వేసుకోవడం అధికార టీఆర్‌ఎస్‌లో కలకలం రేపుతోంది. సాధారణంగా టీఆర్‌ఎస్‌తోనూ, ముఖ్యంగా కేసీఆర్‌తోనూ ఈటల మైండ్ గేమ్ ఆడినట్లు టీఆర్‌ఎస్ వర్గాలు భావిస్తున్నాయి. ఈటల తన ప్రకటనలతో కేసీఆర్ ను దాదాపు ఇరుకున పడేశారని అభిప్రాయపడ్డారు.
ఈసారి కేసీఆర్ తన నియోజకవర్గం మారే అవకాశం ఉందని అంతర్గత సమాచారం అందడంతో ఈటల ఈ ప్రకటన చేశారు. ఆయన గజ్వేల్ నుంచి వంటేరు ప్రతాప్ రెడ్డిని అభ్యర్థిగా నిలబెట్టి సిద్దిపేటకు మారతారని వార్తలు వచ్చాయి. అయితే, ఇప్పుడు ఆయన నియోజకవర్గం మారితే పోరు నుంచి పారిపోయినట్లే. ఇది బీజేపీకి మానసిక ప్రయోజనం చేకూరుస్తుంది.
ఒకవేళ కేసీఆర్ గజ్వేల్ నుంచి పోటీ చేయాలని ఎంచుకుంటే, ఈటల గెలవడానికి తన సర్వశక్తులు ఒడ్డాలి. ఈటలకు గజ్వేల్‌లో లోతైన సంబంధాలు ఉన్నాయి. వాస్తవానికి గజ్వేల్ నియోజకవర్గంలో తన వ్యాపారాలు ప్రారంభించాడు. కేసీఆర్ గజ్వేల్ పోటీ చేస్తే ఇతర నియోజకవర్గాల్లో ప్రచారం చేయలేకపోవచ్చు. ఇది మొత్తం పార్టీని ప్రభావితం చేస్తుంది.
ప్రధానంగా హరీష్‌రావును గట్టెక్కించేందుకే గజ్వేల్‌ నుంచి పోటీ చేస్తానని ఈటల ప్రకటించారని తెలిసిన వారు చెబుతున్నారు. కేసీఆర్‌ సిద్దిపేట నుంచి పోటీ చేస్తే హరీశ్‌రావు దుబ్బాక లేదా సంగారెడ్డి నుంచి పోటీ చేయవలసి వస్తుంది. అందుకే గజ్వేల్‌ నుంచి పోటీ చేస్తానని ప్రకటించిన ఈటల కేసీఆర్‌ను గజ్వేల్‌లోనే ఉంచాలని ఒత్తిడి తెచ్చారు. అంటే సిద్దిపేట నుంచి హరీశ్ రావు అభ్యర్థిగా బరిలోకి దిగుతారని తెలుస్తోంది

Previous article2024ఎన్నికలకి టీడీపీ అభ్యర్థులు ఖరారు అయ్యారా?
Next articleఅక్టోబర్ నాటికి బీజేపీకి జనసేన గుడ్‌బై చెప్పనుందా?