తెలంగాణపై షర్మిల ప్రభావం లేదని టీఆర్ఎస్ సర్వే రిపోర్ట్?

తెలంగాణ రాజకీయాల్లో ముఖ్యంగా ఖమ్మం జిల్లాలో వైఎస్సార్సీపీ ప్రభావం లేదన్న విషయం ఇప్పుడు మరింత స్పష్టమవుతోంది. వైఎస్ షర్మిల చేపట్టిన యాత్ర ప్రభావం కూడా లేదు. షర్మిలను, ఆమె పాదయాత్రను ఖమ్మం ప్రజలు పూర్తిగా తిరస్కరించారని టీఆర్‌ఎస్‌ అంతర్గత సర్వేల్లో తేలింది. షర్మిల ఓట్ల చీలికను అంచనా వేసేందుకు సర్వేలు చేయించుకున్న టీఆర్‌ఎస్ ఈ ఫలితాలతో తీవ్ర నిరాశకు లోనైనట్లు సమాచారం.
ఖమ్మం జిల్లాలో అధికార టీఆర్ఎస్ బలహీనంగా ఉంది.కాంగ్రెస్ పార్టీ చాలా బలంగా ఉంది.సాధారణ ఓటరు కాంగ్రెస్ పార్టీ వైపు మొగ్గు చూపుతున్నారు.సమర్ధవంతమైన స్థానిక నాయకత్వం, రేవంత్ రెడ్డి కృషి కాంగ్రెస్ పార్టీకి ఫలిస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది. టీఆర్‌ఎస్ వ్యతిరేక ఓట్లను చీల్చేందుకు అత్యంత కీలకమైన ఖమ్మం జిల్లాతో పాటు తెలంగాణలోని చాలా ప్రాంతాల్లో వైఎస్ షర్మిలను టీఆర్‌ఎస్ మౌనంగా ప్రోత్సహించిందని చెబుతున్నారు.
అయితే, ఆమె ప్రభావం, సర్వేలు వెల్లడించినట్లు ఆమె యాత్రకు హాజరయ్యే జనాలు కిరాయి జనాలనీ, సాధారణ ప్రజలు ఆమెను పూర్తిగా తిరస్కరించారనే వాస్తవాన్ని కూడా సర్వే బయటపెట్టింది. షర్మిల పోటీ చేసినా ఘోరంగా ఓడిపోవచ్చని కూడా తేలింది. టీఆర్‌ఎస్‌ వ్యతిరేక ఓట్లను ఎలాగైనా చీల్చగల సత్తా షర్మిలకు లేదని టీఆర్‌ఎస్‌ భావిస్తోంది.
వైఎస్ఆర్ వారసత్వంపై షర్మిల పదే పదే విరుచుకుపడడం కూడా ఎలాంటి ప్రభావం చూపలేక పోతుందని కూడా వర్గాలు వెల్లడించాయి. వైఎస్ఆర్ హయాం 2009లో ముగియగా, ఆయన తర్వాత నలుగురు సీఎంలు అధికారంలోకి వచ్చారు. 13 ఏళ్లు పూర్తయ్యాయి, వైఎస్ఆర్ జ్ఞాపకాలు లేని కొత్త తరం ఓటర్లు ముందుకు వచ్చారు. ఈ తరానికి వైఎస్‌ఆర్‌తో ఎలాంటి అనుబంధం లేదు. అందుకే, షర్మిల పదేపదే వైఎస్ఆర్ గురించి ప్రస్తావించడం వల్ల కూడా ఎలాంటి ప్రభావం లేదని సర్వేలు చెబుతున్నాయి.

Previous articleవైఎస్సార్సీపీ పార్టీ పేరును వైఎస్‌ఆర్ కాంగ్రెస్‌గా మార్పు?
Next article “నేను మీకు బాగా కావాల్సిన‌వాడిని” టీజర్ కు అనూహ్య స్పందన..