వైఎస్సార్సీపీ పార్టీ పేరును వైఎస్‌ఆర్ కాంగ్రెస్‌గా మార్పు?

ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురుచూస్తున్న అధికార వైఎస్సార్సీపీ ప్లీనరీ సమావేశాలు ఇటీవల జరిగాయి. ప్లీనరీ రెండు భారీ నిర్ణయాలు తీసుకుంది. ఒకరు వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డిని పూర్తిస్థాయి అధ్యక్షుడిగా ప్రకటించడం, పార్టీ పేరు మార్చడం. రెండో నిర్ణయంతో ఇన్నాళ్లూ పార్టీ పేరులో పెద్ద మార్పు వచ్చింది.
శ్రామిక ప్రజలు, యువత, రైతుల కోసం పార్టీని స్థాపించారని, అదే పేర్లను పేరులో పేర్కొన్నారు.YSRCP యొక్క పూర్తి రూపం ‘యువజన శ్రామిక రైతు’ కాంగ్రెస్. ఇప్పుడు దాన్ని మార్చి పార్టీ పేరును కేవలం వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌గా ఉంచారు.
రెబల్ ఎంపీ రఘురామకృష్ణంరాజు తన పార్టీ వ్యతిరేక వైఖరి కారణంగా పార్టీ నుంచి షోకాజ్ నోటీసు రావడంతో పెద్ద దుమారమే రేపిన విషయం ఇక్కడ ప్రస్తావించాలి.వేరే పేరుతో ప్రారంభించిన పార్టీ మరో పేరుతో లెటర్‌హెడ్‌తో నోటీసు ఎలా ఇస్తుందని ఎంపీ ప్రశ్నించారు.నిబంధనలను ఉల్లంఘించినందుకు పార్టీ గుర్తింపును రద్దు చేయాలని ఎన్నికల సంఘాన్ని అభ్యర్థించడంతో ఈ విషయంలో ఎన్నికల సంఘం జోక్యం చేసుకోవాలని కూడా ఆయన కోరారు.
ఇటీవ‌ల జ‌రిగిన ప్లీన‌రీ స‌మావేశాల్లో పార్టీ నాయ‌క‌త్వం కూడా అదే ప్ర‌స్తావించింది.పార్టీ పేరు మీద పార్టీని టార్గెట్ చేయడానికి లేదా దాడి చేయడానికి ఎటువంటి అవకాశం లేకుండా రెబల్ ఎంపీని ఎదుర్కోవాలనే నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఎంపీ ఆర్‌ఆర్‌ఆర్ సాధ్యమైన ప్రతి విషయంలో పార్టీని ఇబ్బంది పెడుతున్నారు. పార్టీని ఇబ్బంది పెట్టడానికి లెటర్‌హెడ్ ఒక కారణం.మరి దీనిపై ఎంపీ ఏం చెబుతారో వేచి చూడాలి.

Previous articleకేసీఆర్‌ను ఓడించే విశ్వాసం ఈటెలకు ఎక్కడి నుంచి వచ్చిందో!
Next articleతెలంగాణపై షర్మిల ప్రభావం లేదని టీఆర్ఎస్ సర్వే రిపోర్ట్?