సత్యపై బీజేపీ హైకమాండ్ ఆగ్రహం?

రాష్ట్రపతి ఎన్నికలకు సంబంధించి వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీపై అనాలోచిత వ్యాఖ్యలు చేసినందుకు భారతీయ జనతా పార్టీ జాతీయ నాయకత్వం ఆ పార్టీ జాతీయ కార్యదర్శి వై సత్యకుమార్‌పై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసినట్లు సమాచారం.పార్టీ హైకమాండ్ ఆదేశాలను అనుసరించి, కేంద్ర జలశక్తి మంత్రి గజేంద్ర సింగ్ షెకావత్ సత్య వ్యాఖ్యలు ఆయన వ్యక్తిగతమని, పార్టీ స్టాండ్‌తో ఎలాంటి సంబంధం లేదని ఒక ప్రకటన విడుదల చేశారు.

రాష్ట్రపతి ఎన్నికల్లో బీజేపీ నాయకత్వం వైఎస్సార్‌సీపీ నుంచి ఎలాంటి మద్దతు కోరలేదన్న సత్య వ్యాఖ్యల్లో వాస్తవం లేదని షెకావత్ అన్నారు. వైఎస్సార్‌సీపీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్‌ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డితో పార్టీ అధినేతలు వ్యక్తిగతంగా చర్చలు జరిపి ఎన్డీయే రాష్ట్రపతి అభ్యర్థి ద్రౌపది ముర్ముకు మద్దతు ఇవ్వాలని కోరారు.
రాష్ట్రపతి అభ్యర్థి నామినేషన్ పత్రాల దాఖలు సందర్భంగా వైఎస్‌ఆర్‌సి పార్లమెంటరీ పార్టీ నాయకుడు కూడా హాజరై పార్టీ తరపున మద్దతు తెలిపారని మంత్రి చెప్పారు. రాష్ట్రపతి ఎన్నికల్లో బీజేపీ ఎన్నడూ వైఎస్సార్‌సీపీ మద్దతు కోరలేదని, వైఎస్సార్‌సీపీ నేతలు మాత్రమే ముర్ముకు మద్దతివ్వడంలో అత్యుత్సాహం చూపిస్తున్నారని సత్య సోమవారం అన్నారు.
వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ స్వచ్ఛందంగా ముర్ముకు మద్దతిచ్చిందని, మంగళవారం ఆంధ్రప్రదేశ్‌కు వస్తున్న ముర్ముకు స్వాగతం పలికేందుకు ఉత్సాహం చూపి ప్రజల సానుభూతి పొందేందుకు ప్రయత్నిస్తోందన్నారు. పార్టీ పోస్టర్లు, బ్యానర్లపై ముర్ము చిత్రాలను వాడినందుకు వైఎస్సార్సీపీని తప్పుబట్టారు.
బీజేపీతో వైఎస్‌ఆర్‌సీ పొత్తు ఉందన్న అభిప్రాయాన్ని కలిగించేందుకే వైఎస్సార్‌సీపీ నేత నామినేషన్‌ ప్రక్రియలో కేంద్ర మంత్రులకు వెన్నుదన్నుగా నిలిచారని ఆరోపించారు. ఇది వైఎస్సార్‌సీపీ నాయకత్వం మైండ్ గేమ్ తప్ప మరొకటి కాదని సత్య అన్నారు.

Previous articleవైసీపీ నవరత్నాలపై పవన్ కళ్యాణ్ నవ సందేహాలు!
Next articleగిరిజనుల సమస్యల పరిష్కారానికి కేసీఆర్ కు కుర్చీ దొరకలేదా?