తెలంగాణలో వైఎస్ షర్మిల యాత్ర: నాయకులు లేరు, జనాలు లేరు, ప్రభావం లేదు!

కేవలం 16 నెలల వ్యవధిలో వైఎస్‌ఆర్‌ కూతురు వైఎస్‌ షర్మిల ప్రారంభించిన రాజకీయ పార్టీ వైఎస్‌ఆర్‌టీపీ ,1500 కి.మీ పాదయాత్ర చేసినా పార్టీ ముద్ర వేయలేకపోయింది. ఇది సంచలనం సృష్టించడంలో విఫలమైంది. తెలంగాణ రాజకీయాల్లో అంతంత మాత్రంగా కూడా రాలేకపోయింది.
పార్టీలో చేరిన పలువురు సీనియర్ నేతలు ప్రస్తుతం పార్టీకి దూరంగా లేక పూర్తిగా సైలెంట్‌గా ఉన్నారు. వైఎస్ షర్మిల తీరుతో ఇందిరా శోభన్ లాంటి నేతలు అవమానంగా భావించి పార్టీని వీడారు. ప్రస్తుతం ఆమె ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీలో ఉన్నారు. కొండా రాఘవరెడ్డి వంటి సీనియర్ నేతలు కూడా మౌనంగా ఉన్నారు. ఇక సమయాన్ని వృథా చేయకూడదని ఆయన తన మద్దతుదారులకు చెప్పినట్లు సమాచారం. పార్టీలో తనకు ఎలాంటి ప్రాధాన్యం లభించకపోవడంపై అసంతృప్తితో ఉన్నట్లు సమాచారం.
మరో సీనియర్ నేత గట్టు రామచంద్రరావు కూడా అభిమానుల కోలాహలం మధ్య పార్టీలో చేరారు కానీ ఆ తర్వాత వెంటనే సైలెంట్ అయ్యారు. రాష్ట్ర విభజనకు ముందు వైఎస్సార్‌సీపీలో కీలకపాత్ర పోషించిన గట్టు తెలంగాణ ఏర్పడిన తర్వాత టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరారు. అతను ఇటీవల వైఎస్ షర్మిలతో చేరారు, కానీ పరిస్థితి ఏదీ చాలా ప్రోత్సాహకరంగా లేదు.
షర్మిల యాత్రకు జనం తగ్గుతున్నారనేది కూడా స్పష్టం అవుతోంది. చాలా చోట్ల వేదికలు నిండుగా ఉండేలా దినసరి కూలీలను నియమించు
కుంటున్నారు. కానీ, ఆఖరుకు తెలంగాణలో యాత్ర ఎలాంటి ప్రభావం చూపలేకపోయింది. జూలై 10 నుంచి ఆమె మరో దశ పాదయాత్రను ప్రారంభించనున్నారు.

Previous articleమాజీ ప్రధాని కొడుకు రాజకీయ ప్రవేశం, టీఆర్‌ఎస్‌ పై ఆసక్తి?
Next articleవైసీపీ నవరత్నాలపై పవన్ కళ్యాణ్ నవ సందేహాలు!