ఈటలను కలిసే వారిపై నిఘా?

తెలంగాణలో బీజేపీ నేత, మాజీ సహచరుడు ఈటల రాజేందర్‌ను జాయినింగ్‌ కమిటీ కన్వీనర్‌గా చేసినప్పటి నుంచి టీఆర్‌ఎస్‌ అధినేత కేసీఆర్‌ అప్రమత్తమయ్యారు. టీఆర్‌ఎస్‌లో అసంతృప్తిగా ఉన్న, ఇతర పార్టీల్లో చేరాలని చూస్తున్న కాబోయే నేతలను కమిటీ గుర్తించనుంది..
ఈటల తన చిరకాల సహచరుడు, కేసీఆర్ వ్యూహాలు బాగా తెలుసు కాబట్టి కేసీఆర్ అప్రమత్తమయ్యారు. అంతే కాదు, టీఆర్‌ఎస్‌లో గుబులు, అసంతృప్తులను ఎలా సంప్రదించాలో కూడా ఆయనకు తెలుసు. తద్వారా టీఆర్‌ఎస్‌ నుంచి బీజేపీలోకి నేతలను పెద్దఎత్తున ఆకర్షించే పరిస్థితి నెలకొంది. ఈటల, మాజీ ఎంపీ కొండా విశ్వేశ్వర్‌రెడ్డిల కలయికలో చాలా మంది టీఆర్‌ఎస్‌ నేతలను ఆకర్షించవచ్చని కేసీఆర్ భావిస్తున్నట్లు సమాచారం.
టీఆర్‌ఎస్‌లో ఎవరెవరు ఈటలతో టచ్‌లో ఉన్నారనే విషయంపై నిఘా పెట్టాలని కేసీఆర్ పిలుపునిచ్చినట్లు అత్యంత సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. టీఆర్‌ఎస్‌లో ఈటలకు చాలా మంది స్నేహితులు ఉన్నారని, వేలాది మంది గ్రౌండ్ లెవల్ నాయకులను ఆయన గుర్తించగలరన్న విషయం అందరికీ తెలిసిందే. ఈటల తన శామీర్‌పేట నివాసంలో ప్రతిరోజూ ‘దర్బార్లు’ నిర్వహిస్తున్నారని, అనేక మంది టీఆర్‌ఎస్ కార్యకర్తలు ఆయనను కలుస్తున్నారని కూడా నివేదికలు చెబుతున్నాయి.
జాతీయ కార్యవర్గంలో భాగంగా జూన్ 19న, ఆపై జూలై 2న అమిత్ షాతో ఈటల ఒకరితో ఒకరు సమావేశం కావడంతో కేసీఆర్ ఆందోళన చెందుతున్నారు. టీఆర్‌ఎస్ నేతలను బీజేపీలోకి లాక్కునేందుకు ఆయన రోడ్‌మ్యాప్‌ను అందించినట్లు సమాచారం. ఈ ప్రతిపాదనకు అమిత్ షా ఆమోదం తెలిపినట్లు సమాచారం.

Previous article110 ఏళ్లలో యూపీ శాసన మండలిలో కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్సీ లేకపోవడం ఇదే తొలిసారి!
Next articleతెలంగాణలో టీఆర్‌ఎస్‌పై బీజేపీ ‘వాట్సాప్’ వార్?