రాజంపేట లోక్ సభ టీడీపీ అభ్యర్థిగా గంటా నరహరి!

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో అసెంబ్లీ, లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ఇంకా రెండేళ్ల సమయం ఉన్నప్పటికీ తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు, మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు ఇప్పటికే వివిధ నియోజకవర్గాలకు అభ్యర్థులను గుర్తించడం ప్రారంభించారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో రాజంపేట లోక్‌సభ నియోజకవర్గానికి యువ పారిశ్రామికవేత్త గంటా నరహరి అభ్యర్థిత్వాన్ని గురువారం నాయుడు ప్రకటించారు. అన్నమయ్య జిల్లా మదనపల్లిలో జరిగిన మినీ మహానాడు కార్యక్రమంలో ఆయన ప్రకటించారు.
రాజంపేటకు చెందిన నరహరి ఇన్నాళ్లూ బెంగళూరు కేంద్రంగా కార్యకలాపాలు నిర్వహిస్తున్నాడు.గత వారమే చంద్రబాబు సమక్షంలో టీడీపీలో చేరారు. అతను 2017-18లో భారత రాష్ట్రపతి నుండి ఉత్తమ యువ పారిశ్రామికవేత్త అవార్డును గెలుచుకున్నాడు.
నరహరి రాజకీయాలకు కొత్త అయినప్పటికీ ఆయన కుటుంబం చాలా కాలంగా రాజకీయాల్లో ఉంది. మాజీ ఎంపీ దివంగత డీకే ఆదికేశవులు నాయుడు భార్య డీకే సత్యప్రభతో ఆయనకు సన్నిహిత బంధువు ఉంది. సత్యప్రభ గత అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో చిత్తూరులో టీడీపీ నుంచి పోటీ చేసి ఓడిపోయిన సంగతి తెలిసిందే. సత్యప్రభ ఆ తర్వాత అనారోగ్యంతో మరణించారు.
నరహరి సత్యప్రభ మేనకోడలిని వివాహం చేసుకున్నాడు. ఇప్పుడు టీడీపీలో చేరడంతో రాజంపేట టీడీపీ అభ్యర్థిగా ఎంపికయ్యారు. నరహరికి టిక్కెట్‌ ప్రకటించే సమయంలోనే పార్టీ టిక్కెట్ల కోసం లాబీయింగ్‌ చేస్తున్న వారికి టీడీపీ అధినేత వార్నింగ్‌ కూడా ఇచ్చారు.
నిజంగా పని చేస్తున్న, ఎలాంటి పని లేకుండా టికెట్ కోసం లాబీయింగ్ చేస్తున్న ప్రతి అభ్యర్థి డేటా నా దగ్గర ఉంది. ప్రతి నియోజకవర్గంలోని ప్రతి ఒక్కరి పనితీరును నేను ట్రాక్ చేస్తున్నాను. ఎవరికి టికెట్ వస్తుందో, ఎవరికి ఇవ్వకూడదో నేను నిర్ణయిస్తాను అని చంద్రబాబు నాయుడు అన్నారు.

Previous articleబిజెపి’మిషన్ సౌత్’ను ప్రారంభించిందా?
Next articleమాస్ మహారాజా రవితేజ’రామారావు ఆన్ డ్యూటీ’లో వేణు తొట్టెంపూడి