మళ్లీ జగన్ శిబిరంలోకి విజయమ్మ?

ఏపీ సీఎం వైఎస్‌ జగన్‌, ఆయన సోదరి వైఎస్‌ షర్మిల మధ్య విభేదాలు రావడంతో దివంగత వైఎస్‌ఆర్‌ భార్య విజయమ్మ తన కుమార్తె పక్షాన నిలిచారు. గత రెండేళ్లుగా జగన్‌కి దూరంగా ఉంటున్న ఆమె ఇప్పుడు మళ్లీ జగన్ శిబిరంలోకి వచ్చినట్లు కనిపిస్తోంది.
వైసీపీ గౌరవ అధ్యక్షురాలిగా కొనసాగుతున్న విజయమ్మ జులై 8,9 తేదీల్లో గుంటూరు జిల్లాలో జరగనున్న ప్లీనరీ సమావేశాలకు హాజరవుతారని తాజా మీడియాలో వార్తలు వస్తున్నాయి.
విజయమ్మకు పార్టీ ఆహ్వానం పంపిందని, ఈ కార్యక్రమానికి ఆమె హాజరవుతారని ఆమె ధృవీకరించారని సమాచారం. అలాగే ప్లీనరీలో ప్రసంగించనున్న విజయమ్మ దాదాపు 30 నిమిషాల పాటు వైసీపీ ప్రభుత్వం, సీఎం జగన్‌ సాధించిన విజయాలపై విస్తృతంగా మాట్లాడనున్నారు.విజయమ్మ హాజరు కావడం వైసీపీ నేతలు, క్యాడర్‌కు పెద్ద ఊరటనిస్తుంది. అయితే రాజకీయాలకు అతీతంగా విజయమ్మ మాట్లాడుతుందా,వైసీపీ ప్రభుత్వం అనేది తెలుసుకోవాలనే ఆసక్తి నెలకొంది.
అంతేకాకుండా 2019లో అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత వైసీపీ భారీ స్థాయిలో నిర్వహించనున్న తొలి ప్లీనరీ సమావేశం కావడం విశేషం. విజయమ్మ రాకతో భారీ ప్రభావం కూడా పడనుంది. తెలంగాణలో షర్మిల రాజకీయ పార్టీ పెట్టినప్పటి నుంచి విజయమ్మ తన బిడ్డల మధ్య ఉన్న వివాదాలపై మౌనంగానే ఉన్నారు. అయినా విజయమ్మ షర్మిలతో అంటకాగడంతో ఆమె తాడేపల్లికి దూరంగా ఉన్నారు.

Previous articleపనితీరు సరిగా లేని బీజేపీ జిల్లా అధ్యక్షుల తొలగింపు?
Next articleరెండోసారి పెళ్లి చేసుకోనున్న పంజాబ్ సీఎం!