రెండోసారి పెళ్లి చేసుకోనున్న పంజాబ్ సీఎం!

పంజాబ్ ముఖ్యమంత్రి భగవంత్ మాన్ గురువారం వివాహం చేసుకోనున్నారు మరియు ఇది అతని రెండవ వివాహం. డాక్టర్ గుర్‌ప్రీత్ కౌర్‌ను వివాహం చేసుకోనున్నారు. చండీగఢ్‌లోని సీఎం మాన్ నివాసంలో వివాహం జరగనుందని, అయితే ఇది వ్యక్తిగత వ్యవహారం అని పంజాబ్ సీఎంఓ వర్గాలు తెలిపాయి. భగవంత్ మాన్, గురుప్రీత్ కుటుంబ సభ్యులు మాత్రమే వివాహానికి హాజరుకానున్నారు, ఢిల్లీ సిఎం మరియు ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ కన్వీనర్ అరవింద్ కేజ్రీవాల్‌కు కూడా ఆహ్వానం పంపబడింది.
మన్ యొక్క మొదటి వివాహం ఇంద్రప్రీత్ కౌర్‌తో జరిగింది మరియు మార్చి 2015లో, భగవంత్ మాన్, ఇందర్‌ప్రీత్ కౌర్ పరస్పర అంగీకారంతో కోర్టులో విడాకుల కోసం దరఖాస్తు చేసుకున్నారు. మన్ మరియు కౌర్‌లకు ఇద్దరు పిల్లలు దిల్షన్ మాన్ (17) మరియు కుమార్తె సీరత్ కౌర్ మాన్ (21) ఉన్నారు. ప్రస్తుతం భగవంత్ మాన్ మొదటి భార్య, పిల్లలతో కలిసి USAలో నివసిస్తున్నారు.

Previous articleమళ్లీ జగన్ శిబిరంలోకి విజయమ్మ?
Next articleన్యూమరాలజీ ట్రాప్‌లో చిరంజీవి పడ్డారా?