వైసిపి కంటే జనసేన టిక్కెట్లకే ఎక్కువ డిమాండ్?

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు ఇంకా రెండేళ్ల సమయం ఉంది, అయితే పార్టీ టిక్కెట్ల కోసం రాష్ట్ర రాజకీయ పార్టీలలో లాబీయింగ్ ప్రారంభమైనట్లు కనిపిస్తోంది.వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి శుక్ర, శనివారాల్లో జరగనున్న పార్టీ ప్లీనరీలో సిట్టింగ్‌ ఎమ్మెల్యేలు, ఇతర అభ్యర్థులకు పార్టీ టిక్కెట్ల జారీపై ఏదో ఒక విధానాన్ని వెల్లడించే అవకాశం ఉంది.
మరోవైపు రాష్ట్రానికి ముందస్తు ఎన్నికలు వచ్చే అవకాశం ఉందన్న టాక్ రావడంతో మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు తెలుగుదేశం పార్టీ, సినీనటుడు పవన్ కళ్యాణ్ నేతృత్వంలోని జనసేన పార్టీ అభ్యర్థుల ఎంపికపై కసరత్తు ప్రారంభించినట్లు సమాచారం.
విశేషమేమిటంటే, విశాఖపట్నం, ప్రకాశం, నెల్లూరులోని కొన్ని ప్రాంతాలతో పాటు తూర్పు, పశ్చిమ గోదావరి జిల్లాలను కలిపి జనసేన టిక్కెట్లకు చాలా డిమాండ్ ఉంది. ఈ జిల్లాల్లో కొన్ని పాకెట్స్ ఉన్నాయి, ఇక్కడ జనసేన గెలిచే అవకాశాలు ఉన్నాయి. అందుకే జనసేన టిక్కెట్ల కోసం ఆశావహులు ఇప్పటికే లాబీయింగ్‌లు చేస్తున్నారు అని పశ్చిమగోదావరి జిల్లాకు చెందిన సీనియర్ జర్నలిస్టు ఒకరు తెలిపారు.
వ‌చ్చే ఎన్నిక‌ల్లో పార్టీ టిక్కెట్లు వ‌స్తాయ‌ని వైయ‌స్ఆర్‌సీ ఎమ్మెల్యేలు కొంత మంది ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్‌తో ట‌చ్‌లో ఉన్నార‌ని వార్త‌లు కూడా వ‌చ్చాయి. గత వారం, ప్రకాశం జిల్లాకు చెందిన ఇద్దరు వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ ఎమ్మెల్యేలు పార్టీ టిక్కెట్ల కోసం లాబీయింగ్ కోసం జనసేన అధినేతను కలిసినట్లు తెలుస్తోంది.
జనసేన క్యాడర్ కాస్త బలంగా ఉన్న నియోజకవర్గాలకు చెందిన కొందరు ప్రముఖ టీడీపీ నేతలు కూడా పవన్ కళ్యాణ్‌ను సంప్రదించినట్లు తెలిసింది. ఈ డిమాండ్ కారణంగానే జనసేన అధినేత టీడీపీతో పొత్తులో భాగంగా తమ పార్టీకి మరిన్ని సీట్లు డిమాండ్‌ను ముందుకు తెచ్చారు అని వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleజూలై 18న అసెంబ్లీకి రానున్న చంద్రబాబు !
Next articleఅసమ్మతి స్వరాలకు జగన్ గట్టి వార్నింగ్ ఇచ్చే అవకాశం!