పనితీరు సరిగా లేని బీజేపీ జిల్లా అధ్యక్షుల తొలగింపు?

పరేడ్ గ్రౌండ్స్‌లో జరిగిన విజయ్ సంకల్ప్ యాత్రకు హాజరైన వారి పట్ల తెలంగాణ బీజేపీ చీఫ్ బండి సంజయ్ చాలా సంతోషంగా ఉన్నారు. కానీ, తక్కువ ప్రాతినిధ్యం ఉన్న బూత్‌లపై కూడా ఆయన చాలా సీరియస్‌గా ఉన్నారు. సమావేశానికి తగిన జనసమీకరణ చేయని జిల్లా పార్టీ అధ్యక్షులపై ఆయన తీవ్ర అసంతృప్తితో ఉన్నట్లు సమాచారం. జనాలను సమీకరించడానికి తగినంత గ్రౌండ్ వర్క్ చేయని పలువురు జిల్లా యూనిట్ అధ్యక్షుల పట్ల బండి సజయ్ తీవ్ర అసంతృప్తితో ఉన్నట్లు
చెబుతున్నారు. జనసమీకరణలో చురుగ్గా పాల్గొనని జిల్లా అధ్యక్షుల వివరాలను సేకరించాలని పార్టీ నెట్‌వర్క్‌ను కోరినట్లు సమాచారం. పనితీరు తక్కువగా ఉన్న ఈ జిల్లా అధ్యక్షులను తొలగించి కొత్తవారితో భర్తీ చేయాలని ఆయన యోచిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఇప్పటికే ఒక జాబితాను రూపొందించామని, ఈ అధ్యక్షుల స్థానంలో యువ నాయకులను నియమించనున్నట్లు ఉన్నతస్థాయి వర్గాలు చెబుతున్నాయి. యువనేతలను రంగంలోకి దించాలన్న బీజేపీ వ్యవహారశైలికి అనుగుణంగానే ఇది జరుగుతుందని అంటున్నారు. జిల్లాల్లో పార్టీ అధిష్టానం యువనేతలు ఉండేలా చూడాలన్నారు.
పార్టీ పరిస్థితిని సమీక్షించేందుకు దాదాపు ప్రతి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాన్ని సందర్శించిన జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశ ప్రతినిధులు అందించిన నివేదికలను కూడా పార్టీ పరిగణనలోకి తీసుకుంటోంది. గ్రామీణ ప్రాంతాల్లో పర్యటించిన పలువురు ప్రతినిధులు రాష్ట్రంలోని కొన్ని ప్రాంతాల్లో జనసమీకరణపై అసంతృప్తి వ్యక్తం చేసినట్లు సమాచారం.సంజయ్ పనిలో సంతృప్తి చెందని అధ్యక్షులను తొలగించాలని నిర్ణయించినట్లు సమాచారం.

Previous articleనఖ్వీ రాజీనామా, ఉపరాష్ట్రపతి పదవికి పరిశీలన?
Next articleమళ్లీ జగన్ శిబిరంలోకి విజయమ్మ?