బీజేపీ-వైఎస్ఆర్సీపీ దోస్తీపై వైసీపీ ఎంపీ వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు!

కేంద్రంలోని బీజేపీ ప్రభుత్వానికి వైఎస్సార్‌సీపీ మద్దతిస్తోందని ఏలూరు ఎంపీ కోటగిరి శ్రీధర్ బహిరంగంగా అంగీకరించడం వివాదాస్పదమైంది. కేంద్రంలోని బీజేపీతో జతకట్టడం వల్లే కేంద్రంలోని వైఎస్సార్‌సీపీ ప్రభుత్వం లాభపడుతోంది. వైఎస్సార్‌సీపీ ప్రభుత్వంపై దాడి చేసేందుకు ప్రతిపక్షాలు ఇప్పుడు ఈ వ్యాఖ్యలను ఉపయోగించుకుంటున్నాయి.
కేంద్రంలోని బీజేపీ ప్రభుత్వం చేతిలో వైఎస్సార్‌సీపీ బందీ అయిందని ప్రతిపక్షాలు ఇప్పటికే ఆరోపిస్తున్నాయి. ఇప్పుడు వైఎస్సార్‌సీపీ వైఖరిని ఎండగట్టేందుకు ప్రతిపక్షాలకు ఆయుధం దొరికింది. కేంద్ర ప్రభుత్వ తీరుకు తగ్గట్టుగా జగన్ ప్రభుత్వం పని చేస్తోందని చెప్పేందుకు ఈ ప్రకటనలు చేస్తున్నారు.
టీడీపీ మాజీ నేత కోటగిరి విద్యాధరరావు తనయుడు, ఎన్నారై కోటగిరి శ్రీధర్ ఈ తరహా వ్యాఖ్యలు చేయడం తెలిసిందే. తిరుపతి పర్యటన సందర్భంగా ఆయన ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు. మీడియాతో ఇంటరాక్షన్ సందర్భంగా, 2024 ఎన్నికల తర్వాత కూడా బిజెపి-వైఎస్‌ఆర్‌సిపి బంధం కొనసాగుతుందని అన్నారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌కు కేంద్రం ప్రత్యేక హోదా ఇస్తే కేంద్రంలోని బీజేపీ నేతృత్వంలోని ఎన్డీయే ప్రభుత్వంలో వైఎస్సార్‌సీపీ కూడా చేరే అవకాశం ఉందని ఆయన అన్నారు. బీజేపీ-వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ బంధంలో రహస్యంగా ఏమీ లేదని అన్నారు. తగిన సమయంలో ప్రత్యేక హోదా కూడా సాధించగలమన్న విశ్వాసం తనకు ఉందన్నారు.

Previous articleఅధికార పార్టీ ఎమ్మెల్యే వింత నిరసన!
Next articleఈటెలకి బిగ్ టాస్క్ ఇచ్చిన బీజేపీ?