అధికార పార్టీ ఎమ్మెల్యే వింత నిరసన!

బ్రిడ్జి నిర్మాణంలో పౌర, రైల్వే అధికారుల జాప్యాన్ని నిరసిస్తూ ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని అధికార వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీకి చెందిన శాసనసభ్యుడు మంగళవారం మురుగు కాలువలోకి ప్రవేశించి ఒక వింత నిరసనలో పాల్గొన్నాడు. నెల్లూరు రూరల్ నియోజకవర్గానికి చెందిన రాష్ట్ర శాసన సభ సభ్యుడు కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి డ్రెయిన్ ఒడ్డున మురుగు నీటిలో కాళ్లతో కూర్చొని అందరినీ షాక్ కు గురి చేశారు. 2018లో వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ ప్రతిపక్షంలో ఉన్నప్పుడు ఇదే తరహాలో నిరసనలు తెలిపి ఎన్నిసార్లు విన్నవించినా వంతెన నిర్మించకపోవడంతో నెల్లూరు కార్పొరేషన్‌, రైల్వే అధికారులపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.
2019లో వైఎస్సార్‌సీపీ అధికారంలోకి వచ్చి శ్రీధర్‌రెడ్డి మళ్లీ ఎమ్మెల్యేగా ఎన్నికైనప్పటికీ సమస్య పరిష్కారం కాలేదు. ప్రజలకు అసౌకర్యం కలిగిస్తున్నా వంతెన నిర్మాణంలో జాప్యంపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసిన ఎమ్మెల్యే మంగళవారం ఆ ప్రాంతాన్ని సందర్శించిన సందర్భంగా అధికారులను నిలదీశారు. అనంతరం నిరసనగా కాలువలోకి దిగారు. ఎమ్మెల్యే మాట్లాడుతూ అధికార పార్టీకి చెందిన వారే అయినా అధికారులు పట్టించుకోకుండా ఉదాసీనంగా వ్యవహరిస్తున్నారన్నారు. రైల్వే, నెల్లూరు మునిసిపల్‌ కార్పొరేషన్‌ అధికారులు ఒకరిపై ఒకరు బాధ్యతలు తీసుకుని పనులు చేపట్టాలన్నారు.
అధికారులు అక్కడికి చేరుకుని త్వరగా పనులు చేపడతామని హామీ ఇచ్చినా ఎమ్మెల్యే సంతృప్తి చెందలేదు. లిఖితపూర్వకంగా హామీ ఇవ్వాలని పట్టుబట్టారు. జూలై 15న వంతెన పనులు ప్రారంభించి నెల రోజుల్లో పూర్తి చేస్తామని అధికారులు లిఖితపూర్వకంగా ఇవ్వడంతో శ్రీధర్ రెడ్డి నిరసన విరమించారు. ప్రతిపక్షంలో ఉన్నా, అధికారంలో ఉన్నా ప్రజల సమస్యల పరిష్కారానికి నిరంతరం పోరాటం చేస్తానని ఎమ్మెల్యే అన్నారు.

Previous articleపిల్లలను ప్రభుత్వ పాఠశాలలో చేర్చిన ఏపీ ఐఏఎస్ అధికారి!
Next articleబీజేపీ-వైఎస్ఆర్సీపీ దోస్తీపై వైసీపీ ఎంపీ వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు!