కాంగ్రెస్‌లో చేరిన టీఆర్‌ఎస్‌ మేయర్‌!

బడంగ్‌పేట్ మున్సిపల్ కార్పొరేషన్ మేయర్, ఇద్దరు కార్పొరేటర్లు ప్రతిపక్ష కాంగ్రెస్‌లో చేరడంతో తెలంగాణ అధికార టీఆర్‌ఎస్‌కు సోమవారం షాక్ తగిలింది. న్యూఢిల్లీలో కాంగ్రెస్ అధినేత రాహుల్ గాంధీ సమక్షంలో మేయర్ పారిజాత నర్సింహారెడ్డి, కార్పొరేటర్లు సంతోష శ్రీనివాస్, పెద్దబావి సుదర్శన్ రెడ్డి కాంగ్రెస్‌లో చేరారు. రాష్ట్ర కాంగ్రెస్‌ అధ్యక్షుడు ఎ. రేవంత్‌రెడ్డి, ఇతర పార్టీల నేతలు పాల్గొన్నారు. మరికొందరు కార్పొరేటర్లతో కలిసి కాంగ్రెస్ నుంచి టీఆర్‌ఎస్‌లోకి ఫిరాయించిన పారిజాత హైదరాబాద్ శివార్లలో కొత్తగా ఏర్పడిన పట్టణ సంస్థకు మేయర్‌గా ఎన్నికయ్యారు.
టీఆర్‌ఎస్‌లో తనను పక్కన పెడుతున్నారని ఆరోపిస్తూ.. తన రాజీనామా లేఖను రంగారెడ్డి జిల్లా అధ్యక్షుడు, ఎమ్మెల్యే మంచిరెడ్డి కిషన్‌రెడ్డికి పంపారు. టీఆర్‌ఎస్‌ కోసం పని చేసేందుకు తాను చిత్తశుద్ధితో కృషి చేస్తున్నా మహేశ్వరం అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం, బడంగ్‌పేట కార్పొరేషన్‌లోని పార్టీ నేతలు తనను పక్కన పెట్టారని ఆమె ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. మేయర్, ఇద్దరు కార్పొరేటర్లు, ఇతర నేతలతో రాహుల్ గాంధీని కలిసిన అనంతరం రేవంత్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ కేంద్రంలోని బీజేపీ ప్రభుత్వం, రాష్ట్రంలో టీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వం అనుసరిస్తున్న తప్పుడు విధానాలపై కాంగ్రెస్ పోరాటం కొనసాగిస్తుందని అన్నారు.
కేంద్ర, తెలంగాణ ప్రభుత్వాలకు వ్యతిరేకంగా జరిగే పోరాటంలో ప్రజల పక్షాన నిలవాలని గాంధీ సూచించారని చెప్పారు. తెలంగాణ రాష్ట్రాన్ని ఆవిర్భవించిన పార్టీగా రాష్ట్రాన్ని కాపాడుకోవాల్సిన బాధ్యత కాంగ్రెస్‌పై ఉందని రేవంత్‌రెడ్డి అన్నారు. పెట్రోలియం ఉత్పత్తుల ధరలను విచక్షణారహితంగా పెంచి సామాన్యులపై నరేంద్రమోదీ ప్రభుత్వం భారం మోపితే, కేసీఆర్ నేతృత్వంలోని టీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వం తెలంగాణను అప్పుల ఊబిలోకి నెట్టిందని, తెలంగాణ అభివృద్ధి ఆగిపోవడమే కాకుండా ఆరోపించింది. రాష్ట్రం దివాళా తీసే దశకు చేరుకుంది అన్నారు.

Previous articleఓటర్లను ప్రభావితం చేసే సత్తా ఉన్న వ్యక్తులను ఆకర్షించేందుకు బీజేపీ వ్యూహం!
Next articleకోమటిరెడ్డి బ్రదర్స్ కు కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ షాక్!