ఇతర పార్టీల నేతలను పార్టీలోకి ఆకర్షించడంలో విఫలమైన టీ-బీజేపీ?

తెలంగాణ బీజేపీ జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశాలను విజయవంతంగా నిర్వహించి, భారీగా బహిరంగ సభను నిర్వహించగా, ఒక విషయంలో మాత్రం ఘోరంగా విఫలమైంది. హైదరాబాద్‌లో జరిగిన పార్టీ జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశం సందర్భంగా ఇతర పార్టీల నేతలను పార్టీలోకి ఆకర్షించడంలో విఫలమైంది.
ఈ బహిరంగ సభలో పలువురు ప్రముఖులు పార్టీలో చేరనున్నట్లు పార్టీ ప్రకటించింది.కానీ, మాజీ ఎంపీ కొండా విశ్వేశ్వర్ రెడ్డి తప్ప మరే ఇతర నేత బీజేపీలో చేరలేదు. కేవీఆర్ కూడా కాంగ్రెస్‌లో కానీ, టీఆర్‌ఎస్‌లో కానీ సభ్యుడు కాదు నిజానికి 2018లో టీఆర్‌ఎస్‌ని వీడిన ఆయన 2019 ఎన్నికల్లో ఓడిపోయిన తర్వాత కాంగ్రెస్‌లో యాక్టివ్‌గా లేరు.
కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి పేరు ప్రచారంలో ఉంది.కానీ,బహిరంగ సభలో మాత్రం పార్టీలో చేరలేదు.టీఆర్‌ఎస్‌,కాంగ్రెస్‌ల నుంచి కనీసం 100 మంది ప్రముఖ నేతలు తమతో టచ్‌లో ఉన్నారని బీజేపీ చెబుతోంది.కానీ, పరేడ్‌ గ్రౌండ్స్‌ బహిరంగ సభలో ఒక్కరు కూడా పార్టీలో చేరలేదు.
ఎంపీ సీటు విషయంలోనే ఈ నేతలు బీజేపీ వైపు ఆసక్తి చూపుతున్నారని రాజకీయ పరిశీలకులు భావిస్తున్నారు. ఎమ్మెల్యేలు కావాలనుకునే వారు ఇప్పటికీ బిజెపి కంటే కాంగ్రెస్‌ను మరింత ఆకర్షణీయంగా చూస్తున్నారు. ఫలితంగా, బిజెపి తన పెరుగుతున్న బలాన్ని ప్రదర్శించడానికి పెద్ద పేర్లను పార్టీ వైపు ఆకర్షించడంలో విఫలమైంది. ఈ లెక్కన ఆ పార్టీ ఘోరంగా విఫలమైందని రాజకీయ పరిశీలకులు భావిస్తున్నారు.

Previous articleపవన్ కళ్యాణ్ “జనవాణి” కార్యక్రమానికి స్పందన !
Next articleతీగల టీఆర్‌ఎస్‌ని వీడి కాంగ్రెస్‌లో చేరనున్నారా?