పవన్ కళ్యాణ్ “జనవాణి” కార్యక్రమానికి స్పందన !

ఆపదలో ఉన్న వారిని ఆదుకోవాలని అధికార వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వంపై ఒత్తిడి తెచ్చేందుకు జనసేన అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్ ప్రజల బాధలను వినేందుకు ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని తాడేపల్లిలో నిర్వహిస్తున్న “జనవాణి” కార్యక్రమానికి భారీ స్పందన వస్తోంది. అదే సమయంలో పార్టీలోకి మహిళలు, పెద్దల చేరికలను కూడా పవన్ చూస్తున్నారు.
మరొక రోజు అలాంటి మీట్‌ల సమయంలో, పార్టిసిపెంట్స్ అందరూ ఫోటో కోసం అభ్యర్థించినప్పుడు, పవన్ కళ్యాణ్ వేదికపై కూర్చున్నాడు, అంటే, నేలపై, వారందరితో పోజులివ్వడం. సామాన్యుడిలా కూర్చొని, చుట్టుపక్కల ప్రజలు నినాదాలు చేస్తున్నప్పుడు అతను నవ్వుతున్నాడు.
ఈ చిత్రాన్ని చూస్తుంటే నిజంగానే ఎవరైనా అనుకుంటారు, వైఎస్ జగన్తో సహా ఏపీ రాజకీయాల్లోని ఇతర నాయకులు ఇలాంటి పనులు చేయగలరా? ఎన్నికల ప్రచార సమయంలో తప్ప మరేదైనా సమావేశాల్లో నేలపై కూర్చుంటారా?. ఈ చర్య పవన్ హృదయం నుండి వచ్చినట్లయితే లేదా నటుడిగా అతను కెమెరా ముందు నటిస్తే మనం అభినందించాలి. ఇంత సాదాసీదా వ్యక్తిగా, సమాజానికి సేవ చేయాలనే తపన ఉన్నప్పటికీ, పవన్ కళ్యాణ్‌కు రాబోయే సార్వత్రిక ఎన్నికలలో తన అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకోబోతున్నాడు. మరి ప్రజలు ఆయనను నమ్మి జనసేన పార్టీని అధికారంలోకి తెస్తారో లేదో చూడాలి.

Previous articleమాజీ కేంద్ర మంత్రి కిల్లి కృపారాణి టీడీపీలో చేరనున్నారా?
Next articleఇతర పార్టీల నేతలను పార్టీలోకి ఆకర్షించడంలో విఫలమైన టీ-బీజేపీ?