కోమటిరెడ్డి బ్రదర్స్ కు కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ షాక్!

నల్గొండ జిల్లా కోమటిరెడ్డి సోదరులకు కాంగ్రెస్‌ హైకమాండ్‌ షాక్‌ ఇచ్చింది. బహిష్కరణకు గురైన నేత వడ్డేపల్లి రవిని తిరిగి పార్టీలో చేర్చుకోవాలన్న కోమటిరెడ్డి సోదరుల యోచనను రాష్ట్ర పార్టీ వ్యవహారాల ఇంచార్జి మాణికం ఠాగూర్ తోసిపుచ్చారు. తెలంగాణ ప్రదేశ్ కాంగ్రెస్ కమిటీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి కూడా మాణికం ఠాగూర్‌కు మద్దతు పలికారు.
వడ్డేపల్లి రవి పార్టీని ధిక్కరించి తుంగతుర్తి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి రెబల్ అభ్యర్థిగా పోటీ చేశారు. తిరుగుబాటు అభ్యర్థి కారణంగా కాంగ్రెస్‌ అధికార అభ్యర్థి అద్దంకి దయాకర్‌ స్వల్ప తేడాతో ఓడిపోయారు. ఓట్లు చీలిపోవడంతో టీఆర్‌ఎస్‌ అభ్యర్థి గ్యాదరి కిషోర్‌ గెలుపొందారు. పార్టీ వ్యతిరేక కార్యకలాపాల కారణంగా రవిని పార్టీ ఆరేళ్లపాటు బహిష్కరించింది.
అయితే, కోమటిరెడ్డి వెంకట్ రెడ్డి రవిని తిరిగి పార్టీలో చేర్చుకోవడమే కాకుండా, తుంగతుర్తి నుంచి పోటీ చేసేందుకు పార్టీ టిక్కెట్టు హామీ కూడా ఇచ్చారు. ఈ చేరికపై అద్దంకి దయాకర్ అధికారికంగా ఫిర్యాదు చేశారు. రవి చేరిక చెల్లదని, ఆయనను కాంగ్రెస్ సభ్యుడిగా పరిగణించబోమని ఇటీవల పార్టీ రాష్ట్ర వ్యవహారాల ఇంచార్జి మాణికం ఠాగూర్ తేల్చి చెప్పారు. టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి కూడా వడ్డేపల్లి రవికి అపాయింట్‌మెంట్ ఇవ్వడానికి నిరాకరించారు. ఇది ఇప్పుడు కోమటిరెడ్డి, తెలంగాణ ప్రదేశ్ కాంగ్రెస్ కమిటీల మధ్య ప్రతిష్ఠాత్మకంగా మారింది. కోమటిరెడ్డి పార్టీ హైకమాండ్‌ని ఒప్పించి వడ్డేపల్లి రవికి టికెట్ ఇస్తారా అనేది కాలమే నిర్ణయించాలి.

Previous articleకాంగ్రెస్‌లో చేరిన టీఆర్‌ఎస్‌ మేయర్‌!
Next articleమాజీ కేంద్ర మంత్రి కిల్లి కృపారాణి టీడీపీలో చేరనున్నారా?